Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/5/09
3.834
8.496
113
E vừa gửi SCB 10,6% năm. Được rút trước hạn, ls không đổi.

Hạng B2
6/3/12
371
5
18
Sài Gòn
kinh doanh ngày càng khó khăn. Ngân hàng liên tục hạ lãi xuất, tức là muốn dòng tiền đổ vào hoạt động sản xuất. Nghiên cứu đầu tư vào sản xuất ngành gì đó mà bác có kiến thức. Còn em, em đang đầu tư nghiên cứu sản xuất ... chất xám!

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Thời điểm này mà nhiều người tư vấn mua đất, căn hộ đầu tư. ngu thật, hay là cò vô lương tâm
Theo mình, nếu ai giỏi và tự tin thì kinh doanh, nếu không thì nên gửi ngân hàng, dù không có được 'cháo thịt' như trước kia thì ít nhất cũng được' cháo xương' . hehe
Nhưng đừng nên để tất cả vào một nơi mà cần chia sẽ rủi ro nhé. thân

Hạng D
2/3/11
2.436
29.598
113
CD2345 nói:
E vừa gửi SCB 10,6% năm. Được rút trước hạn, ls không đổi.

Bác cho hỏi có cần người giới thiệu để nhận được điều kiện trên không vậy, bạn tui đi hỏi thì nói là ls như vậy thì kỳ hạn là 13th rút trước hạn thì về ls không kỳ hạn.

Hạng D
2/3/11
2.436
29.598
113
Novoland nói:
đơn giản chỉ 1 câu : " Hãy là người đầu tư thông minh"

Giống slogan đa cấp qué anh bạn tập lái gì gì đó ơi!
Sao vẫn chưa đủ chử để post vậy ta!

vuongit nói:
Thời điểm này mà nhiều người tư vấn mua đất, căn hộ đầu tư. ngu thật, hay là cò vô lương tâm
Theo mình, nếu ai giỏi và tự tin thì kinh doanh, nếu không thì nên gửi ngân hàng, dù không có được 'cháo thịt' như trước kia thì ít nhất cũng được' cháo xương' . hehe
Nhưng đừng nên để tất cả vào một nơi mà cần chia sẽ rủi ro nhé. thân
Tùy mỗ người một suy nghĩ thôi bác ơi, bds mà có miếng nào thơm giải chấp ngân hàng hoặc chủ kẹt tiền bán thì cũng không phải là sự lựa chọn tồi phải không bác.

Status
Không mở trả lời sau này.