Hạng C
26/10/16
683
12.620
93
23
Xây 500m2 nhà, còn lại 1200m2 trồng cây ăn trái linh tinh và mua khoảng 20 con hu về thả cho đi tung tăng.

Tập Lái
29/9/13
22
400
48
Xây 500m2 nhà, còn lại 1200m2 trồng cây ăn trái linh tinh và mua khoảng 20 con hu về thả cho đi tung tăng.
Xây nhà ở thì nhà em ko ai ở dưới đó anh ơi vì ko tiện cv, học hành.Thỉnh thoảng về chơi thì được. Tiền thu cây ăn trái chắc ko đủ trả công chăm. Còn nuôi con gì bán lấy thịt thì ba em ko ủng hộ sát sanh.

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Câu hỏi như tiêu đề ạ, đất em bỏ không mấy năm nay cũng thấy tiếc. Muốn làm gì đó nhưng chưa nghĩ ra. Nhờ mấy anh CNL chỉ giáo dùm... Cám ơn mấy anh...
Mở trường gà

Tập Lái
29/9/13
22
400
48
Em thích làm mô hình nông trại gì đó + kết hợp các em nhỏ tham quan vào hè, khách du lịch muốn trải nghiệm nghề nông, có 1 cafe dạng bar nhỏ phục vụ nước uống. Nhưng thấy dt hơi nhỏ. Và cũng sợ ko kham nổi vì nhiều mảng. Mùa hè em muốn cho mấy nhóc về nông thôn nhưng ko có chỗ gần gần. Xa thì mấy nhiều ngày ko tiện nghỉ làm. Em thấy nhiều bố mẹ có nhu cầu này. Nhưng các chương trình hè cho trẻ vừa mắc vừa ko đúng nhu cầu.

Hạng D
29/6/15
4.923
15.782
113
39
Em thích làm mô hình nông trại gì đó + kết hợp các em nhỏ tham quan vào hè, khách du lịch muốn trải nghiệm nghề nông, có 1 cafe dạng bar nhỏ phục vụ nước uống. Nhưng thấy dt hơi nhỏ. Và cũng sợ ko kham nổi vì nhiều mảng. Mùa hè em muốn cho mấy nhóc về nông thôn nhưng ko có chỗ gần gần. Xa thì mấy nhiều ngày ko tiện nghỉ làm. Em thấy nhiều bố mẹ có nhu cầu này. Nhưng các chương trình hè cho trẻ vừa mắc vừa ko đúng nhu cầu.
Có thanh lý hok a? Nhà mình gần UBND Huyện BC, bên này bgio ồn ào dồi! Chuyển qua khu Tân Nhật có vẻ yên ắnng hơn.

Tập Lái
5/12/09
19
5
3
Câu hỏi như tiêu đề ạ, đất em bỏ không mấy năm nay cũng thấy tiếc. Muốn làm gì đó nhưng chưa nghĩ ra. Nhờ mấy anh CNL chỉ giáo dùm... Cám ơn mấy anh...
Bác có cho thuê đất ko ? Mình thuê làm vườn vài ba năm. Mình cũng muốn thử làm vườn mà ko nhiều "lúa" để mua đất và sợ ko đủ kiên nhẫn để kéo dài nên chưa dám mua.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.777
113
Sài Gòn
Không có nhu cầu thì bỏ đó được giá bán. Hỏi làm gì thì còn phụ thuộc anh đang ở đâu. Rảnh không. Dư tiền không. Thích làm không. Hỏi chung chung đất công 7 nhỏ không nhỏ lớn cũng không. Thôi vứt đó chờ lên bán cho nhẹ đầu.