Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.462
113
Ờ rockman & N.3D nói đúng, chỉ thu tiền đk trước, còn đậu mới thu phí đg bộ sau :)
Mà cái loa bị hư nên nghe ko rõ. Ở ngoài dời xe thì sợ kêu đến tên ko nghe đến lượt. Còn vào trong để nghe cho rõ thì sợ ngoài đến lượt ko ai dời :(

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Chỉ là số ít thôi. Tại nó thấy xe a khó có khà năng rớt nên nó mới chơi lụi vậy đó. Nó thu tiền đó nó được chiết khấu nên nó mới hăng hái vậy. Có lần mình đi vội ko kịp rút tiền chỉ đủ tiền đóng 12 tháng trong khi thời hạn 18 tháng. Thằng thu tiền nó lèm bèm tỏ ý đại loại là a đi ra ngoài rút tiền đi. Mình bực mình chửi là mày có tin tao đóng tiền 1 tháng luôn ko? Thằng nhỏ xanh mặt xin lỗi =)) Ngon thu tiền trước mấy thằng cont loại lớn gần 20 chai/năm dù chưa biết đậu hay rớt xem nó có đấm cho ko trượt phát lào ko :D
Ha ha, hồi con City nó làm khó vụ cái đuôi cá, thằng phó trạm ra nói chuyện, éo nói nhiều lấy tiền phí về rồi qua trạm khác làm. Lúc vô đăng kiểm chỉ đóng phí đăng kiểm trước (tùy trạm), rồi mới đóng BTĐB. Rớt có quyền lấy lại phí ko mất đồng nào, chỉ đạt mới mất tiền nên đóng trước hay sau cũng vậy.
Phương châm thất nghiệp rảnh cả ngày éo cho nó ăn đồng nào nó làm khó mình đi chỗ khác. Dễ ăn tiền anh lắm hả.
Khúc này là ngồi trong xe chạy vòng lại từ đầu, khúc chửi nhau với thằng phó trạm lưu trong đt cũ bể rồi mấy anh...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Mình không hiểu mấy anh để tiền trên xe cho đăng kiểm viên để làm gì vậy? Xe có vấn đề không nói làm gì. Xe mới toanh vẫn thấy nhiều anh để như cái tục lệ làng vậy.
Em méo bao giờ để, nó cứ nhìn nhìn, em kệ mẹ mày luôn. Đối với em bọn đó chỉ là bọn làm dịch vụ cho em, méo có quyền gì mà hạch sách. Còn cái ông dán tem, trời nắng quá thì em cho vài chục uống nước gọi là tình người với nhau.
Chứ còn cái kiểu muốn kiếm chuyện của mấy tay đăng kiểm, thì em chơi luôn méo ngán!
Giờ thiếu mẹ gì trạm đăng kiểm.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Mình không hiểu mấy anh để tiền trên xe cho đăng kiểm viên để làm gì vậy? Xe có vấn đề không nói làm gì. Xe mới toanh vẫn thấy nhiều anh để như cái tục lệ làng vậy.
Em méo bao giờ để, nó cứ nhìn nhìn, em kệ mẹ mày luôn. Đối với em bọn đó chỉ là bọn làm dịch vụ cho em, méo có quyền gì mà hạch sách. Còn cái ông dán tem, trời nắng quá thì em cho vài chục uống nước gọi là tình người với nhau.
Chứ còn cái kiểu muốn kiếm chuyện của mấy tay đăng kiểm, thì em chơi luôn méo ngán!
Giờ thiếu mẹ gì trạm đăng kiểm.
xe em không bị mẹ gì chỉ có cái đuôi cá, mà cuốn đăng kiểm đó trước có cái đuôi cá vẫn chụp bình thường nói ko cho lắp, trạm nó ko kiểm mang qua trạm khác. Rảnh mà đi luôn, ăn ccc. mà cái trạm nó vắng như chùa bà đanh đó mà bày đặt hoạnh họe.
Nhưng nghĩ đi cũng nghĩ lại xe em còn 1 tuần mới hết hạn đăng kiểm nên đi hôm nay ko được thì đi hôm sau gọi đt trước đặt chỗ 1080 tới là làm thôi chả có gì phải ngán, mấy anh để tới sát ngày nó hạch sách đủ điều cho rớt là điều hiển nhiên phải đưa tiền bôi trơn, cứ thể hiện tao rảnh éo có chuyện gì làm bọn bây ko thích cũng ko lấy được đồng nào của tao là mai mốt nó đổi thái độ.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.089
113
Q3
Các ae
1, đừng để gần , hết hạn mới đi. Đkv hay xử ép
2, chiêu hèn là có nhé. Đơn giản nhất là đến bước test thắng tay, thì dk nhấn nút remote, và thay vì kéo thang tay, dkv sẽ đạp nhẹ thắng chân. Xe mới dk cũng rớt như thường vì máy hiểu là đang thắng tay, thật ra ảnh có kéo đéo đâu

Ra ngoài sửa đi, mai vô test lại nếu kg kịp trong ngày, tốn thêm tí nữa.

Ps thằng bạn làm xếp dk tâm sự... còn tỷ chiêu nữa, hix

Hạng D
8/4/11
2.472
9.006
113
hết hạn mà mấy a đi đăng kiễm ở mấy chổ quen thuộc trước giờ thì 90% bị vịn trc khi tới đc trạm vì thiên la địa võng giăng ra hết rồi.
các bác chịu khó đi đk ở cái trạm trong KCN Cát Lái nè, vắng mà ít bị để ý

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.462
113
hết hạn mà mấy a đi đăng kiễm ở mấy chổ quen thuộc trước giờ thì 90% bị vịn trc khi tới đc trạm vì thiên la địa võng giăng ra hết rồi.
các bác chịu khó đi đk ở cái trạm trong KCN Cát Lái nè, vắng mà ít bị để ý
Võ Chí Công phải ko? Xa quá

Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
xe em không bị mẹ gì chỉ có cái đuôi cá, mà cuốn đăng kiểm đó trước có cái đuôi cá vẫn chụp bình thường nói ko cho lắp, trạm nó ko kiểm mang qua trạm khác. Rảnh mà đi luôn, ăn ccc. mà cái trạm nó vắng như chùa bà đanh đó mà bày đặt hoạnh họe.
Nhưng nghĩ đi cũng nghĩ lại xe em còn 1 tuần mới hết hạn đăng kiểm nên đi hôm nay ko được thì đi hôm sau gọi đt trước đặt chỗ 1080 tới là làm thôi chả có gì phải ngán, mấy anh để tới sát ngày nó hạch sách đủ điều cho rớt là điều hiển nhiên phải đưa tiền bôi trơn, cứ thể hiện tao rảnh éo có chuyện gì làm bọn bây ko thích cũng ko lấy được đồng nào của tao là mai mốt nó đổi thái độ.
Hahaha, bọn đăng kiểm nó lo cho xe em đó, xe dẫn động cầu trước gắn đuôi cá chạy nhanh nó ép cái đuôi xe xuống là cái đầu xe nó nhổng lên sẽ làm giảm độ bám và khả năng lái của xe đó, quay lại trạm cám ơn nó đi, :D:D:D

Chỉnh sửa cuối: