Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
RE: Làm thế có bị phạt không ???

Không khả thi rồi Bác ơi, nguy hiểm lắm! Xe mà thắng gấp thì không chừng cảnh tượng trong xe bác giống như ngôi nhà có ...sóng thần tràn qua đó! Bàn ghế tứ tung!:D

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Bác cứ gỡ hết ghế ra và đặt vào đấy Kymdan 15 fân cho nó êm. Đừng để bàn ghế nguy hiểm lắm. Nhưng qua ntrọng nhất là phải che rèm kín không để cho *** nhìn thấy.

Tập Lái
27/11/04
31
0
0
NYK Line

Bác Hoà Thượng có định gắn thêm quầy Bar ko vậy. Em nghe nói tủ lạnh cho xe hơi cũng rẻ lắm ah...

Hạng B2
8/9/04
139
0
16
www.customs.gov.com

Hòa thượng ơi bác có cần làm cái dàn bằng đồng để treo ly không? Em có thể giới thiệu chỗ để bác có giá tốt nhất đấy...:D:D

Chắc là thử theo cách bác nào nói bên trên vậy, nệm kimđan, không lắp bàn. Nhưng mà chỗ em nó có cái bàn xếp chân được, khi xếp lại thì chỉ còn cái mặt bàn thôi, nhét dưới nệm cũng được, khi nào cần làm việc thì lật lên. :D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Theo một thống kê trên tạp chí nào đó (em quên mất rồi) đối với dân Âu, space "hành sự" thường ở những nơi sau:
1/ Giường
2/ Phòng tắm
3/.... xe hơi

Chắc Hòa thượng đang thử phong cách Âu. :D:D:D

Ô mai gót! Các bác đen tối quá đấy nhé!

Làm việc có nghĩa là working (không phải f**king). Em cần cái bàn để khi nào làm việc bằng laptop thì lật nó lên, hoặc sáng sớm lên xe ngồi uống trà kiểu Nhật.

Ai lại f**king trong xe, bẩn hết trần....he...he...:D:D:D

Tập Lái
27/11/04
31
0
0
NYK Line

Em nghĩ chắc lão hoà thượng lắp cái bàn để tiện lợi trong việc tụng kinh va nghiên cứu phật pháp... Phải không vậy lão tăng????

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

sẵn LCD ở phía trước, nệm Kimdan lót sàn và máy lạnh thì khác nào là hotel chứ ... có dịp ra nơi nào trăng sáng gió mát thì còn gì bằng nữa ... có feeling lắm ahhh ....

:D