Hạng C
14/5/15
520
484
63
Uả kì vậy xe em có đầy đủ, đang tính đổi xe vì đi gần 3 năm rồi mà nóc nhà chửi sấp mặt xe đi có hư cái gì đâu mà ông đòi đổi xe phí tiền :(
Em mua mấy đời xe sao chả bao giờ được bóc nilon nhỉ. Chồng tiền đợi sale đi đăng ký xong nên nhận xe. Chả có tí nilon nào là sao nhỉ
nhiều sales bóc sẵn cho bác, vì ni lông trong xe rất hôi, bóc ra trước vệ sinh xe sạch sẽ thơm tho.

Bác có thể nói trước sales để bác tự bóc. E bóc thấy hôi lắm.

Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Sao giống như kiểu chạy lấy doanh số bán hàng nhỉ. Mua xe này quá oki nếu đúng xe mình đang thích. Lướt gì lướt cũng phải xem kỹ qua hết các bước. Có khi vừa mua ra khỏi hãng tai nạn, hay trục trặc khó nói, lại bán xe lướt thì khổ..Nói chung lướt vẫn là xe cũ, cái gì ngon hấp dẫn thì càng phải cẩn thận..
Quá chuẩn. Có khi nào chủ bán là do bấm ra cái biển số 47-404... Bác nào mua rút hồ sơ có khi lại đổi ra biển VIP.

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Xe lướt vài trăm, vài nghìn KM ???

Nếu mình mua xe như vậy thì mình sẽ đặt câu hỏi: "Tại sao con xe cả tỉ bạc mà người ta vừa mua chưa kịp chạy bao nhiêu đã bán đi ???".

1. Xe tai nạn...
2. Xe xui quá, mua xe về v/c ly dị, làm ăn bể nợ...
3. Xe tông chết chó mèo...
Bạn có nghĩ là xe hối lộ ko ?

• Like
Reactions: MazdaCX82022
Hạng D
9/2/18
3.392
4.983
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Cái này cực chuẩn - làm cửa sổ nóc full thì bao đẹp. Bảo sao thằng Carnival nó bán tốt ghê
Quan điểm mỗi người ợ! Em đi nhiều rồi giờ thấy ô kính nó thấp lại ko cửa sổ trời ban đầu có vẽ bí nhưng cảm nhận nhờ vậy lái xe đở nóng phần trước mà mát hơn nhờ mui kín.

Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
vậy nó lấy xe trưng bày bán rồi sao anh
Kaka pác ơi. Giờ làm gì có hàng trưng bày. Nó mang xe ra trưng bày xong bỏ đi mất con xe đó ah? Nó trưng bào 1 ngày rồi nó lấy giao cho khách. Xong lại lấy con khác ra trưng bày. Nilon nó dán lại cho pác bóc kaka

Hạng C
19/8/12
750
362
63
32
TP HCM - Pleiku
vậy nó lấy xe trưng bày bán rồi sao anh
Cái xe demo mà bác sờ sờ trong salon nó chỉ nằm đó ít ngày thôi, người ta cũng chỉ trèo lên sờ mó tí nó cũng k cũ đi dc. Còn xe test thì miễn bàn tuy nhiên nó cũng k đến nỗi tệ nếu ông nào mua thanh lý.

• Like
Reactions: mylovedl07
Hạng D
24/2/20
4.471
7.386
113
37
Quan điểm mỗi người ợ! Em đi nhiều rồi giờ thấy ô kính nó thấp lại ko cửa sổ trời ban đầu có vẽ bí nhưng cảm nhận nhờ vậy lái xe đở nóng phần trước mà mát hơn nhờ mui kín.
Em cũng thấy cái cửa sổ trời nó thêm phí tiền con Explorer nhà em 1 năm mở ko quá 3 lần mà đi dán chống nóng mất thêm vài củ nữa, còn phải thường xuyên kiểm tra xem lá cây rơi vào ống thoát nước xem có bị nghẹt hay ko.

• Like
Reactions: PMH82