Hạng F
7/8/17
7.449
10.134
113
Bác chủ coi có bám đít xe mua vé không đấy. Em bị rồi. Do ẩu. Xe kia vừa xong, em dí vào, biển led hiện biển số xe em, trừ tiền. Ông kia qua xong nó đóng lại luôn. Keke. Em bán vé phải truy máy tính rồi bấm nút mở cho em đi (nhưng nhìn thân thiện chớ không khó hiểu như bác bị). Sau em rút kinh nghiệm chờ thằng kia qua xong, barrier đóng lại hẳn em mới vô.
Chán thật sự. Lúc trước e dán thẻ vì cái trạm gần nhà làn etc k ai chạy vào. Đi dán xong h vẫn đâu vào đó.

• Haha
Reactions: triet gpvn
Tập Lái
20/11/17
28
22
3
45
bác làm cần nhiều giấy vại, Thấy mình đky dán ở nhà chỉ cần giấy CCCD và giấy đăng ký xe là xong, bác cần tt bằng lái với đăng kiểm để làm gì vậy ?
Quy định bên e vậy bác ơi. Ho sơ đầy đủ cho ko bị phạt lỗi hso á, ai mà chằng muoosn đoen giản bác à

Hạng F
27/6/12
5.023
11.744
113
mình đi ql51 xe đông nên theo đuôi nhích chỗ trạm thu phí, 1 lát thấy đang nằm làn ETC nên lịch sự xin xe kế bên đế tấp vào làn thường ko nó chửi, dme, 1 lát thấy làm etc bán vé bằng cơm
Múc!

Cơm ăn.

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Xe trước qua rồi barrie hạ thì xe sau mới di chuyển đến vùng nhận diện. Nếu tới sớm hơn thì hệ thống k chạy, khi đó n viên phải qua vài thao tác thì mới đc. Mình nghĩ vậy và cũng bị nhìu lần nên đã rút k nghịm

Hạng F
27/6/12
5.023
11.744
113
Xe trước qua rồi barrie hạ thì xe sau mới di chuyển đến vùng nhận diện. Nếu tới sớm hơn thì hệ thống k chạy, khi đó n viên phải qua vài thao tác thì mới đc. Mình nghĩ vậy và cũng bị nhìu lần nên đã rút k nghịm
Nhận viên phải xem trên máy tính lịch sử cái tài khoản của mình. Có đóng tiền rồi mới mở.

• Like
Reactions: duconggia
Hạng C
7/12/17
795
1.085
93
36
Bán vé cơm làn etc có clip quay lại phạt nguội 50 củ bảo đam với các anh hết ngay. Giờ cứ có clip là phạt thì xh ngoan ngay ấy mà.

Hạng B2
1/8/17
165
778
93
45
Phan Thiết
Chiêu trò của các vị quản lý, khi các vị mới lên thì các dự án đã hoàn thành nên phải nghĩ kế dọa nhau, chứ không phải quyết tâm cải tiến đổi mới gì. Thành ra nữa nạc nữa mở.