Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
Em thi` thấy xe gì đọ cũng đẹp. Cái gì mả bỏ thêm tiền vào mà lại không đẹp???? Các em gái 40 đi thẩm mỹ viện vào là trông như 20 ngay ấy mà. Đã mất tiền là phải đẹp. Anh em cứ độ xe đi, đọ càng nhiều càng tốt, càng đẹp.

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
Em thấy các bác có vẻ ca tụng thằng Tùng "bi" ở Lữ Gia quá! Đúng là trước tết nó khá nổi, như bây giờ thì mất uy tín quá rồi. Thật ra nó gần như không thực hiện gì trên những chiếc xe nó nhận độ cả. Nó nhờ ông già nó có cái Gara và biết khá nhiều chỗ làm xe thôi. Em thấy nó ăn trên đầu anh em thợ nhiều quá!mà thấy xót xa.Nếu các bác cần nó làm cái gì nó sẽ nhận hết và chuyểu cho người khác làm. Tóm lại theo em nó chỉ là "cò" thôi.Dù sao đó cũng là tài năng của nó...

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Lancer chỉ cần thêm cái cánh gió (bằng nhựa, sơn cùng màu xe, không cao quá) , rồi cái cái la răng có màu trắng tinh đó, càng đơn giản càng đẹp , đừng lằng nhằng quá. Quyết định là quả bodykit.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
Hôm bữa em có gặp 1 chiếc Độ, có shot vài tấm nhưng trời tối quá nên cũng không nhìn rõ được, uổng quá. Nó gắn đèn gầm xanh dương, body kit, nói chung cũng đẹp lắm.

Hạng B1
12/10/03
50
0
6
Vietnam
thằng đó thì ai lại ca nó, chổ của nó chỉ độ được dàn mâm, đuôi cá và sơn tút chút thôi, còn boby thì toàn thấy làm sẵn rồi ráp vô thôi.

phi
Tập Lái
16/3/04
1
0
0
Vietnam
Tui có biết 1 chỗ độ xe rất khá.Các bác có thấy chiếc Honda 2 cửa màu vàng viền đen đã độ lại không(tui không biết honda gì) nhưng chiếc đó đời 87-88 gì độ "nguyên con" đó.Chỗ độ xe đó trên đường Hùng Vương sau,đối diện khách sạn Equatoria đó.Bác nào chạy ngang sẽ thay đang đậu 2-3 chiếc 2 cửa đời 87-89 gì đó cũng đang độ "nguyên con" từ đèn cho đến đuôi luôn.

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Trên tạp chí Ôtô Xe Máy tháng 5 này có đăng quảng cáo của Garage Tùng Bi (cư xá Lữ Gia). Chụp hình mấy con Gala độ nhìn hay phải biết. Hay nhất là quả gương tự động cụp xéo lên. Trông giống Evo hèn chi có bác bảo Evo đã xuất hiện tại SG.

Tập Lái
27/1/04
29
0
0
gởi: CÁC BÁC RÀNH VỀ ĐỘ XE
Ở các chỗ độ xe trên có làm theo ý mình được không, chả là con Fiat theo em cũng như nhiều Bác góp ý là xe đã nhỏ rồi mà cản trước lại túm ở phía dưới nên nhìn trực diện trông rất tí hon, Em muốn làm sao để nó be ra một tí như cản trước của Vios, không biết có được không? Bác nào biết chỉ giúp, chứ em chả dám độ cả gìan vì không có đủ tiền để hàng ngày cúng các Bác CSGT.