Hạng C
18/11/07
949
905
93
Cititime gần hồ Con Rùa! Đh fake là không nhận làm nha.

Hạng C
13/10/11
811
68.123
93

Mềnh mua chính hãng ở đây một con Oris 3k. Lần trước chạy hơi nhanh ra kiu nó chỉnh (mở nắp đít ra vặn cái ốc chỉnh tốc thôi).... vậy mà nó làm trầy tè le cái đít luôn.....nên giờ éo dám đem ra lau dầu....ko biết nó làm banh tới cái gì.... :D

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113

Chỗ đó mình có vào một lần do tò mò. Cô gái trẻ bán hàng cứ đi theo hỏi đủ thứ loạn cả lên. Mình bảo:" Con để cho chú xem, khi cần chú hỏi được không?

Vậy mà cứ lẽo đẽo theo mình sợ mình ăn cắp hay sao ấy.

Chả còn hứng xem xét gì nữa.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.825
113
Em ơi Sài Gòn phố
Tân Minh--1053 đường 3/2,Q11.....nhớ là phải hẹn trước...làm được nhưng chảnh lắm...mới lau con đổng cùi--350k..có vẻ ổn hơn...
Bác này tay nghề được, kinh nghiệm có nhưng máy móc và cơ sở vật chất quá cũ.
Đặc biệt giờ làm việc : sau 10h sáng ( sáng ổng ngủ ở Tân Phú, có gì gấp thì chạy qua nhà ổng luôn); rất hay nghỉ làm. Muốn chắc ăn trước khi đến thì gọi trước.
Chỉ nên đến để : cân chỉnh, khử từ, vệ sinh hoặc lau dầu cho đồng hồ rẻ tiền.
Nhìn cái máy đo của ổng bụi bặm cũ kỹ thấy ớn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/5/12
2.632
5.825
113
Em ơi Sài Gòn phố
Chỗ DTH có dính phốt nào ko anh? Chứ dịch vụ đó mắc hơn ngoài nhiều. Thua hãng thôi.
Bên này chi nhánh của Trường Omega ngoài Hà Nội, chất lượng được hơn mấy chỗ khác, giá em không bàn, vì với mấy dòng cao cấp cũng không biết thế nào là hợp lý, chỉ có trả về hãng để họ service thì mới đúng nghĩa là lau dầu bảo trì.
Con Omega của ông già đeo 20 năm nay chả lau dầu gì vẫn chỉ ngon lành, chỉ có độ sai số hơi cao tí, mà cũng chả quan trọng mấy với ổng.
Ngoài ra có bác Mạnh Dũng bên Nhật Tảo cũng chuyên mua bán sửa chữa có uy tín.