Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Xin cảm ơn các bác đã tin tưởng e.

E xin bộc bạch chút là e đi xe FXT 2.5 2010 2.5 XT. Xe e xưa như trái dưa nên độ đẽo gì về phần điện nó khó hơn đời từ 2013 trở lên. Năm 2015 e được mọi người hội Sub HNoi giao cho làm Hội trưởng e nhận ngay để có cơ hội được vọc vạch, thí nghiệm trên xe các bác đó :-D

Mấy món e thử nghiệm e cũng đã tìm hiểu kỹ của tụi Mỹ, Nhật, Trung Quốc trước khi áp dụng lên 1 xe của hội HN. Ngay xe thử nghiệm đó cũng sau 6 tháng e mới áp dụng lên số lượng nhiều. Hàng tháng quá FB, bia bọt, cafe trực tiếp e cũng có hỏi ko có vấn đề gì e mới post bài trên FB SOG để a e cùng biết.

Đến 95% xe hội HN e trực tiếp gắn để vừa hạn chế rủi ro, vừa có cơ hội tìm hiểu giao lưu với các bác.

Xin cảm ơn bác chủ đã nêu vấn đề để e biết và có cơ hội làm rõ hơn về các rủi ro với các bác.

Hẹn sớm gặp lại các bác ở Gặp nhau ba miền hoặc năm sau e có chương trình chạy Hà Nội - Cà Mau sẽ nhất quyết xin bố trí một buổi giao lưu với các bác SOG :-D

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Xin cảm ơn các bác đã tin tưởng e.

E xin bộc bạch chút là e đi xe FXT 2.5 2010 2.5 XT. Xe e xưa như trái dưa nên độ đẽo gì về phần điện nó khó hơn đời từ 2013 trở lên. Năm 2015 e được mọi người hội Sub HNoi giao cho làm Hội trưởng e nhận ngay để có cơ hội được vọc vạch, thí nghiệm trên xe các bác đó :-D

Mấy món e thử nghiệm e cũng đã tìm hiểu kỹ của tụi Mỹ, Nhật, Trung Quốc trước khi áp dụng lên 1 xe của hội HN. Ngay xe thử nghiệm đó cũng sau 6 tháng e mới áp dụng lên số lượng nhiều. Hàng tháng quá FB, bia bọt, cafe trực tiếp e cũng có hỏi ko có vấn đề gì e mới post bài trên FB SOG để a e cùng biết.

Đến 95% xe hội HN e trực tiếp gắn để vừa hạn chế rủi ro, vừa có cơ hội tìm hiểu giao lưu với các bác.

Xin cảm ơn bác chủ đã nêu vấn đề để e biết và có cơ hội làm rõ hơn về các rủi ro với các bác.

Hẹn sớm gặp lại các bác ở Gặp nhau ba miền hoặc năm sau e có chương trình chạy Hà Nội - Cà Mau sẽ nhất quyết xin bố trí một buổi giao lưu với các bác SOG :-D
Bác là một subi đích thực.
Chúc bác mạnh khoẻ và luôn nhiệt huyết với subaru nhé.

Tập Lái
13/2/12
9
16
3
Chào bác!

E là Tùng hội Subaru Hà Nội

Bác ơi bác inbox tên, sđt cho e. Bác mua của e hay của ai ạ?

E gắn ngoài HN chưa xe nào bị cả.

Trong SG e có gửi chục bộ chưa bác nào báo lỗi chi. Tất cả e đều công khai trên FB của hội HNoi và hội SG.

Đồ e gửi cho các bác chưa từng nhận tiền trước. E gửi vào các bác lắp ngon lành rồi mới gửi tiền e.

Số đt e 0919469899.
Em cũng đang quan tâm chốt cửa tự động, em đi Legacy đời 2011

• Like
Reactions: KHOAVAN
Tập Lái
14/9/16
10
12
3
46
Hôm nào Leg giao lưu đi bạn
Dear Bác Khoa Văn.

Bác thiết kế giúp thời gian và địa điểm Leg giao lưu đi bác, em có nhiều cái cần học hỏi kinh nghiệm, Ưu tiên thứ 7 và Chủ Nhật ngày thường em đi làm suốt.

Cám ơn Bác.

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Dear Bác Khoa Văn.

Bác thiết kế giúp thời gian và địa điểm Leg giao lưu đi bác, em có nhiều cái cần học hỏi kinh nghiệm, Ưu tiên thứ 7 và Chủ Nhật ngày thường em đi làm suốt.

Cám ơn Bác.
Có thể chủ nhật này khoảng 1-3:30 ở cafe 30/4 nhé

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Kính gửi : Anh/Em hội SOG có kinh nghiệm.

Thật tình em không biết nhiều về kỹ thuật xe nhưng đang rất quan tâm đến 02 bộ khóa cửa tự động và gập gương tự động nhìn các xe khác thèm quá mà không dám gắn thêm vì có nghe có 1 vài xe gắn vào bị lổi hư cả bảng điện trong xe ( Thực hư chẳng biết thế nào?có ảnh hưởng nhiều đến điện đóm gì của xe không?).Anh/Em hội SOG có kinh nghiệm và đã có ai thử chưa cho em xin chút ý kiến ( Thấy 1 số Anh/Em Subaru tai Hà Nội có tư vấn gắn thêm)

Rất mong nhận được ý kiến.
Cám ơn Anh/Em đã quan tâm.
Xe em là Legacy 2015
Trân trọng.
chắc ok thôi bác vì em và 4 anh em khác gắn cho outback ko thấy bị gì cả