Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
herosinbad nói:
B_O_S_S nói:
Chạy êm như bánh zin 15" vậy, khi bơm 2.2Kg, còn bơm 2.4Kg thì tưng hơn nhưng hông nó thẳng ra, ko cảm giác non hơi
Đặc biệt khi ôm cua hay chạy đường lồi lõm dợn sóng xe ko bị chòng chành, rất vững chắc
To herosinbad: Khi nào xong bộ đèn và body kit thì sẽ post hình 1 thể
Bác up nhanh cho em tham khảo, em cũng bắt đầu bước vào con đường hao tốn giống bác rồi.
5 các mâm + vỏ mới hết nhiu lúa vậy bác?
Bác lên xenon hay đèn estima giống bác ChieuCuong?
Đúng rồi, mình đặt bộ đèn của bác CHIEUCUONG luôn, mà thêm Option Xenon. Giờ đang thiết kế body kit nữa
4 cái bánh hết 15 lon Coca

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
B_O_S_S nói:
herosinbad nói:
B_O_S_S nói:
Chạy êm như bánh zin 15" vậy, khi bơm 2.2Kg, còn bơm 2.4Kg thì tưng hơn nhưng hông nó thẳng ra, ko cảm giác non hơi
Đặc biệt khi ôm cua hay chạy đường lồi lõm dợn sóng xe ko bị chòng chành, rất vững chắc
Bác up nhanh cho em tham khảo, em cũng bắt đầu bước vào con đường hao tốn giống bác rồi.
Đúng rồi, mình đặt bộ đèn của bác CHIEUCUONG luôn, mà thêm Option Xenon. Giờ đang thiết kế body kit nữa
Đu theo bác CC là hao coca lắm àh.
Đèn hậu bác có upgrade ko? hay giữ gin? Nhìn bộ đèn hậu xe bác CC đúng ghiền luôn

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
herosinbad nói:
B_O_S_S nói:
herosinbad nói:
B_O_S_S nói:
Đu theo bác CC là hao coca lắm àh.
Đèn hậu bác có upgrade ko? hay giữ gin? Nhìn bộ đèn hậu xe bác CC đúng ghiền luôn
làm cả bộ trước sau mà, thêm cái Xenon nữa

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Buratino10 nói:
Đề nghị bác BOSS sâu hàng ngay và luôn cho em giải cơn nghiện nhá
Chúng tôi cực lực lên án việc ém thông tin của bác BOSS:mad:

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
herosinbad nói:
Buratino10 nói:
Đề nghị bác BOSS sâu hàng ngay và luôn cho em giải cơn nghiện nhá
Chúng tôi cực lực lên án việc ém thông tin của bác BOSS:mad:
Hàng hoàn chỉnh và đẹp thì mới đáng show chứ, hiện tại chưa đâu vào đâu mà :confused:
Giống như mấy em chân dài vậy, đi show hàng cũng phải trang điểm rồi lên đồ cho đẹp chứ

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Bác lâm chụp hình mâm bác đang bán cho em xem được ko? Hinh bên thớt mua bán hình chụp em hình dung ko biết đẹp ko? Em cũng định lên mâm 17 đây. Bác còn hình khác post em xem cai nhe.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
thanh_truong nói:
Bác lâm chụp hình mâm bác đang bán cho em xem được ko? Hinh bên thớt mua bán hình chụp em hình dung ko biết đẹp ko? Em cũng định lên mâm 17 đây. Bác còn hình khác post em xem cai nhe.
Nè bác , hình chụp khi đang làm xe ở Gara PP nên nhiều bụi. Bác cũng có thể đến trực tiếp Gara xem

Bác lấy mâm của em về sơn lại như màu của mâm này là đẹp mê hồn luôn

Last edited by a moderator: