Hạng B2
21/12/10
308
1
18
Gò Vấp - Tp.HCM
Tình hình sắp tới Lễ Giỗ Tổ rồi mà chưa thấy kế hoạch off ở đâu ráo trọi! Em xin phép lập thớt để mọi anh em trong ngoài hội cùng bàn bạc lên kế hoạch off mừng lễ gấp cho xôm tụ đi thôi!

Em mạo muội đề xuất cho địa điểm Village Thái Hòa ở Tây Ninh mà vừa rồi anh em TFC vừa tổ chức, vừa gần (khoảng 60km) vừa có không gian riêng trong những dịp lễ đông đúc, lại đủ tiện nghi cho các bà cả & F1 vui chơi trong khi ae
mừng Tổ. Các bác cùng bóng bàn xem nhé!

Đây là link của TFC vừa rồi http://www.otosaigon.com/...Village-m4490595.aspx, mọi người tham khảo nha, nếu cần em xung phong đi tiền trạm để có kế hoạch tổ chức cho chu đáo, có ai cùng đi với em không ta?

Last edited by a moderator:
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Để về hỏi sếp xem sao. Có cho anh em Niva theo không vì cũng có kế hoạch đi đám giỗ.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
BetongTuyenQuang nói:
Tình hình sắp tới Lễ Giỗ Tổ rồi mà chưa thấy kế hoạch off ở đâu ráo trọi! Em xin phép lập thớt để mọi anh em trong ngoài hội cùng bàn bạc lên kế hoạch off mừng lễ gấp cho xôm tụ đi thôi!

Em mạo muội đề xuất cho địa điểm Village Thái Hòa ở Tây Ninh mà vừa rồi anh em TFC vừa tổ chức, vừa gần (khoảng 60km) vừa có không gian riêng trong những dịp lễ đông đúc, lại đủ tiện nghi cho các bà cả & F1 vui chơi trong khi ae
mừng Tổ. Các bác cùng bóng bàn xem nhé!

Đây là link của TFC vừa rồi http://www.otosaigon.com/...Village-m4490595.aspx, mọi người tham khảo nha, nếu cần em xung phong đi tiền trạm để có kế hoạch tổ chức cho chu đáo, có ai cùng đi với em không ta?
hôm 18/3 F1 đi thi ko đi được....tiếc ơi là tiếc ..... em xung phong đặt trước 1 cục gạch nhé

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
theo tinh thần bàn bạc ngày hôm qua em đã liên lạc và nhờ bác tuphung của TFC hỏi dùm và đã có được sự đồng của chủ nhân Thái hòa village với 1 mức phí tường trưng cho anh em Previa club ta vào ngày này.Em đề nghị chúng ta sẽ tổ chức nghỉ lại 1 đêm đốt lửa trại tránh cái ồn ào của sài gòn và các khu du lịch,tìm ên tĩnh để ngẫm nghỉ coi có cần chia tay bà hai vì anh # hay không.
Vì Thái hòa village có 3 phòng riêng biệt nên có thể tổ chức cho các bà cả cùng f1 nghỉ ngơi anh em ta sẽ sử dụng lều,võng hoặc bác nào sung thì cứ mùng nếp cũng ok,trước mắt là như vậy còn kế hoặch chính xác đang chờ các bác góp ý.đăng ký trước
-tieuho: 3l+1n
-chieucuong: 3l+1n

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Bữa này nhà em dưới quê có cái đám cưới trong họ hàng nên anh em em không tham gia được rồi, tiếc thật. Chúc các bác Off vui vẻ, sảng khoái.