Hạng B2
30/8/08
114
74
28
Xe em mua 2014, đến giờ ko có gì phàn nàn ngoài việc chở 5 ôm cua đèo ở tốc độ 60 thường xuyên mấy năm nay nên hư cái bơm ABS rồi, và cái thắng tang trống phía sau khi có chuyện gấp làm cảm giác đạp thắng của em chưa được tự tin lắm. Nên nay trong lúc sơn lại xe cho hợp phong thủy em cũng tiện lên luôn thắng dĩa sau cho Fiesta mà ko bị mất ABS, giá cả cũng hạt rẻ từ nhà cung cấp unique-power.com.tw (tổng thiệt hại cho bộ này là 16m3). Em tự ship về và làm chuột bạch thử xem sao. Sau đây là 1 vài hình ảnh.

Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost

Hạng D
8/5/16
1.251
837
113
Có 2 hình thôi àh cụ.
Mà mất ABS cụ đi đc mấy niên thì cũng kinh đấy :)

Hạng B2
30/8/08
114
74
28
Thêm 1 vài hình ảnh sau khi gắn lên xe, do đang ướm thử nên chưa sơn heo dầu màu xanh giống đằng trước.
Vẫn giữ lại được ABS, vẫn có thắng tay do bộ thắng đĩa có kèm theo thắng tay.
Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost

• Like
Reactions: nhuongtx
Hạng B2
7/8/15
118
77
28
57
Gắn phanh đĩa sau có phải chế cháo gì nhiều hay là lắp vừa ngay được hat bác?

Hạng B2
30/8/08
114
74
28
Dạ bộ Kit này cho Fiesta ạ, chỉ tháo tang trống với phanh tay cũ ra rồi gắn dĩa mới với phanh tay mới vào thôi, mấy cái bộ phận chuyển động như bánh em sợ chế cháo lắm bác.

• Like
Reactions: Tana
Hạng B2
30/8/08
114
74
28
Một vài hình ảnh sau khi xong xe. Bác Hùng chơi kì để con cóc kế bên mấy con khủng long :D
Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost Lên thắng dĩa sau cho Fiesta Ecoboost

• Like
Reactions: Tana