Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
khach vip nói:
CHIEUCUONG nói:
herosinbad nói:
Như tiêu đề các bác ạ, em tính lên thắng dĩa sau cho V2 của em để bon chen với mấy em trẻ đẹp đời sau. Không biết có khả thi không ạ?
Các bác cho em vài lời hay ý đẹp đi
bác ChieuCuong có đi ngang thẩm định dùm em cái dự án này luôn. Em đang mắc hội chứng ngựa các bác ạ, cái gì cũng muốn nhét vô V2
chuyện nhỏ như con thỏ cứ,ghé phương phát là xong
Quảng cáo trá hình
xe của bác herosinbad mua của gara phương phát và nói chung đối với anh em previa club thì gara phương phát là nơi mà anh em ai cũng biết và ghé hội họp thường xuyên thế thì có cần phải quảng cáo trá hình như bác nói không vậy bác.
Biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe nha

Hạng C
23/2/11
562
22
28
CHIEUCUONG nói:
khach vip nói:
CHIEUCUONG nói:
herosinbad nói:
Như tiêu đề các bác ạ, em tính lên thắng dĩa sau cho V2 của em để bon chen với mấy em trẻ đẹp đời sau. Không biết có khả thi không ạ?
bác ChieuCuong có đi ngang thẩm định dùm em cái dự án này luôn. Em đang mắc hội chứng ngựa các bác ạ, cái gì cũng muốn nhét vô V2
Quảng cáo trá hình
xe của bác herosinbad mua của gara phương phát và nói chung đối với anh em previa club thì gara phương phát là nơi mà anh em ai cũng biết và ghé hội họp thường xuyên thế thì có cần phải quảng cáo trá hình như bác nói không vậy bác.
kinh

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Tình hình là đã có giải pháp các bác ạ. Do em chưa gom đủ lúa nên bác ChiêuCường đứng ra bảo lãnh cho em độ xe trả góp lun

Từ nay các bác bên Previa club nhà mình có ý tưởng cứ mạnh dạn trình bày với bác ChiêuCường nha, rồi hối lộ 1 thùng coca sẽ được bảo lãnh độ xe

Làm đẹp cho V2 mà cứ lén lún, V1 biết V1 cằn nhằn

Chui vô xe chỉnh chỉnh cái là V1 kiu sao xe gì sửa hoài

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
khach vip nói:
CHIEUCUONG nói:
khach vip nói:
CHIEUCUONG nói:
herosinbad nói:
Quảng cáo trá hình
kinh
Ông Cường đờn ông không có kinh. Đờn bà mới có kinh.
Giải pháp cuối dùng là vô gặp thầy sư, ổng có đọc kinh.
Linh tinh lắm chuyện!

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
herosinbad nói:
Tình hình là đã có giải pháp các bác ạ. Do em chưa gom đủ lúa nên bác ChiêuCường đứng ra bảo lãnh cho em độ xe trả góp lun

Từ nay các bác bên Previa club nhà mình có ý tưởng cứ mạnh dạn trình bày với bác ChiêuCường nha, rồi hối lộ 1 thùng coca sẽ được bảo lãnh độ xe

Làm đẹp cho V2 mà cứ lén lún, V1 biết V1 cằn nhằn

Chui vô xe chỉnh chỉnh cái là V1 kiu sao xe gì sửa hoài
Chúc mừng bác có đĩa sau cho V2.
4 đĩa an toàn hơn 2 đĩa chút đỉnh.
Nhưng đừng ỷ lại mình có 4 đĩa nhé.

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Thanks bác nguoiphutinh.
Chiều T2 em lên lấy xe, bác rảnh ghé PP làm tô cháo vịt

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
@ Nguoiphutinh : hình như chức OSOM chưa thấy rửa vậy ta ???? làm vài lon coca rửa đê....ê.....ê.... em rủ Bác Cường phụ rửa giúp Bác cho