Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
mà lỡ có mua LX570 thì cũng chả thoát nổi LFC đâu, thôi thì lấy LC200 tiết kiệm được hơn 2 tỏi nuôi em nuôi, sáng ra mâm mê nó cũng đỡ sầu :)
Khổ, ngồi to, phân khối lớn nó quen
Sedan Mềnh đi, ko dưới 2.5
Sup, bèo nhèo lắm cũng 3.0 đổ lên mới tạm ổn

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Mềnh ko biết các bác quản trị đã test thử Le đời trước và Land chưa?
Còn riêng cảm nhận của mềnh thì thấy, chả khác gì về sốc xe, táng, xẻ, nạp... ..... Của cả hai
Chỉ có anh Le thì đẹp hơn về nội thất cũng như tiện nghi. Khung gầm thấy cũng vậy
Bác nào test thử rồi, cho xin ý kiến nhé!
Gia đình Xin cảm ơn!!!
Land đời sau em chưa đi, còn Land 2005 trở về trước thì đã đi qua vài chiếc trong vài ngày, thấy hơi xóc.
Nghe nói phải chở 5, 6 người nó mới êm.

Đi ES, RX, đã thấy sướng lắm rồi, nhưng lên LS, LX thì nói chung là miễn chê, cách âm tuyệt vời, tiếng còi xe nghe nhỏ xíu, đi 1 người cũng êm mà 5, 7 người cũng êm.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Land đời sau em chưa đi, còn Land 2005 trở về trước thì đã đi qua vài chiếc trong vài ngày, thấy hơi xóc.

Đi ES, RX, đã thấy sướng lắm rồi, nhưng lên LS, LX thì nói chung là miễn chê, cách âm tuyệt vời, tiếng còi xe nghe nhỏ xíu, đi 1 người cũng êm mà 5, 7 người cũng êm.
thì có ai chê đâu, đã bảo là xe của Roanh Nhân thành đạt và yếu nhân mà, trâu bò như em cày Land mới đủ phê, đi xe không xóc xóc về không tiêu được cơm vợ lại chê bao tử yếu :)

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG

Đi xe này sướng ở chỗ an toàn, ko tức tối!
Mềnh chạm nhẹ, họ ngã lăn.
Còn họ đâm vô thì cũng lăn ngã, mặt đỏ lè ( máu)
Đi con này, bà con sẽ không cần túi khí và vỏ lon bia nữa nhẩy, bác!!! :3dcuoigif:

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
thì có ai chê đâu, đã bảo là xe của Roanh Nhân thành đạt và yếu nhân mà, trâu bò như em cày Land mới đủ phê, đi xe không xóc xóc về không tiêu được cơm vợ lại chê bao tử yếu :)
Trước Mềnh có người bạn, Roanh nhơn, đi Land ở chung cư mướn với Đắng cái bộ đồ lòng!
Ối Rời, Roanh với chả Nhơn.
Nhiều ông đi ô tô, nhà thì......
Thôi, ko dám phát biểu.....

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Đi con trâu cày mà nó uống như trâu thì chắc tốn lắm bác nhỉ? Có tiền em cũng chả dám chơi, đối với em chỉ cần =< 3.5 thôi.

• Like
Reactions: HangXanh-2006
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Trước Mềnh có người bạn, Roanh nhơn, đi Land ở chung cư mướn với Đắng cái bộ đồ lòng!
Ối Rời, Roanh với chả Nhơn.
Nhiều ông đi ô tô, nhà thì......
Thôi, ko dám phát biểu.....
Xe là của thế chấp NH, làm phương tiện mới bộ mặt đi làm ăn thôi mà, xịp dãn & thủng ai mà biết được :3dcuoigif:

• Like
Reactions: HangXanh-2006