Tags
lexus
Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
anh nào trong ngành cơ khí, thiết bị thì mới cảm thấy chất lượng sản xuất các chi tiết cơ khí xe hơi của Toyota

Người Nhật trong Hãng Toyota đã đưa quá nhiều trí tuệ, ý chí và nguyên tắc vào quá trình sản xuất cơ khí xe hơi Toyota
Bác làm mình nhớ tới Kỹ sư Lê Văn Trạch với Toyota VN quá đi hà

• Like
Reactions: Ngọc Long
Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Có cạnh tranh, người tiêu dùng được lợi, dự kiến tương lai sẽ có sự cạnh tranh về thời hạn bảo hành cuae các hãng xe còn lại như Mer, bmw...

Hạng D
8/4/12
2.366
7.454
113
Thống kê đó tào lao, không có căn cứ, không có số liệu, chỉ biết rằng :Hầu hết các đoàn xe của Nguyên thủ hay VIP tầm cỡ quốc gia dù ở VN hay toàn TG đều dùng Mercedes Benz hoặc xe Đức hoặc xe bản địa như RR, Cadillac, Lincohn,....., không ai dùng Lexus bao giờ.
Thường những thứ tào lao, ko có căn cứ, ko có số liệu thì chính xác :) , ra đường là thấy ngay thôi, cần gì số liệu.
Nguyên thủ quốc gia ở VN thì ngày nào cụ còn dùng chiếc này thì íu ông nào dám dùng xe sang hơn nhá
Lexus tăng thời gian bảo hành xe tại Việt Nam - Lời đảm bảo cho độ bền của xe sang Nhật Bản

Hạng C
13/3/15
946
18.737
93
Thường những thứ tào lao, ko có căn cứ, ko có số liệu thì chính xác :) , ra đường là thấy ngay thôi, cần gì số liệu.
Nguyên thủ quốc gia ở VN thì ngày nào cụ còn dùng chiếc này thì íu ông nào dám dùng xe sang hơn nhá
View attachment 2961523
Cái đó là Lexus hả ? :eek:

Hạng B2
27/2/23
350
536
93
30
nhà có con 350 nhưng rất ít đụng, đi đc cái êm nhưng dễ say xe, xe êm cach âm tốt nhưng chòng chành

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
8/4/12
2.366
7.454
113
Nu, logo đó là logo Toyota, không phải Lexus.
2 thằng đó khác nhau.
Như TT Mỹ đi Cadillac Beast nhưng ko phải là GM.
Vua Anh đi RR nhưng không có nghĩa là BMW
TTg Anh đi Bentley nhưng không có nghĩa là VW mặc dù các nhãn xe đó cũng một tập đoàn nhưng thằng nào ra thằng đó đừng lẫn lộn.
Móa, éo biết thằng nào nu, anh coi lại xem mình có viết chữ nào bảo cái xe cụ tổng là lexus ko? Chỉ là phản biện lại cái ý của a: "nguyên thủ quốc gia VN ko đi mẹc thì cũng xe Đức..".

Hạng D
25/10/07
1.316
6.172
113
Nó chất vẫn vậy, nhưng có CT nhiều, các anh lao nhiều trên CT là thấy cái giá không tương xứng.