Hạng C
20/8/07
650
648
93
"Hiện tại, được biết Lexus Việt Nam vẫn chưa có kế hoạch phân phối dòng xe NX." Bài viết bị lỗi nội dung rồi admin ơi. NX vẫn đang được Lexus phân phối ở VN mà :eek:

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Giá đắt quá, cả đăng ký thì cố thêm chút lấy dc con RX200t 2016 hơn nhiều.

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Xe nhỏ thì nhiều người cần nhưng nhỏ mà giá cao thì chỉ có người k thích đụng hàng cần thôi. Ở đây mình vẫn tạm tính chiếc này gần 2 tỷ
chắc 2 tỷ chứ con X2 cũng 2 tỷ rồi.

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Làm nhẹ con GLC200 chạy còn dư tiền đổ xăng bảo dưỡng.... Ngang giá thì chơi luôn GLC250. Mua con xe bé tí này giá 2 tỷ làm gì (đang so giá bên Thái. K biết giá VN ntn)
Còn phải do gu nữa cụ ạ.
Em đang đi lex, xe đời trước cũng lex, bố già ở nhà cũng lex luôn, vừa ôm thêm mer trải nghiệm, mà còn là full ốp luôn, sau một tháng rút ra kết luận, là sau này tạm biệt mer thôi, chắc một là lên pors, 2 là đi tiếp lex.
Phải nói thật sự mer ko hiểu chi tiết hành vi sử dụng lắm, đúng là cảm nhận có phông bạt hơn, nhưng sử dụng thì kém hơn, lái thì so với các dòng lex từ đời tầm sau 2016 cũng chẳng hơn. Thật sự mua xong mới thấy hơi chột dạ.

19/1/20
70
29
0
35
Sao ad ko đính kèm thông số kèm giá Q3, X2 và GLA để mem chưa biết có cái nhìn khách quan về phân khúc này. Chứ thế này mấy ông chỉ đọc cataloge và coi Hùng Lâm nói cứ sao ý.

Hạng B2
14/3/14
202
309
63
Còn phải do gu nữa cụ ạ.
Em đang đi lex, xe đời trước cũng lex, bố già ở nhà cũng lex luôn, vừa ôm thêm mer trải nghiệm, mà còn là full ốp luôn, sau một tháng rút ra kết luận, là sau này tạm biệt mer thôi, chắc một là lên pors, 2 là đi tiếp lex.
Phải nói thật sự mer ko hiểu chi tiết hành vi sử dụng lắm, đúng là cảm nhận có phông bạt hơn, nhưng sử dụng thì kém hơn, lái thì so với các dòng lex từ đời tầm sau 2016 cũng chẳng hơn. Thật sự mua xong mới thấy hơi chột dạ.
Cái gì mới nó cũng rụt rè như vậy hết bác. Quen thì cảm giác mạnh bạo, ngon ngay. Còn bác nói Lexus mà 2016 về sau chạy như Mer thì ko có đâu bác ơi. Nếu nói êm ái thì e chịu, chứ lái như Mer thì chưa đâu bác.

• Like
Reactions: Khanhngo2212