Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Lbt đây, a k đc đưa vô chánh hãng, a đưa vô chỗ lbt chỉ nha. Ủa h đồng chánh hãng mà?! Trong đó mắc quá, vô đó là a trả chênh lệch nha. Điện claim tổng đài: cũng trả lời vậy! Mình nói tui vẫn làm theo hđ, làm n vầy tui k gia hạn nữa. Làm xong thì lbt nói may quá, deal đc giá tốt và tổng chi thấp (6 chai gì đó quên rùi). Thiệt là muốn chửi thề dễ sợ

• Wow
Reactions: HAQT
Hạng D
9/1/15
2.573
3.868
113
40
Bác phải hỏi cho rỏ để toàn dân trả lời chứ.
Tôi đảm bảo với Bác 100% bảo hiểm đều tốt mà là Tốt khi Bác hỏi để mua, còn sau đó thì tốt xấu tuỳ hứng.

• Like
Reactions: Duc.VTV1 and HAQT
Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Liberty là 1 hãng bảo hiểm tôt nếu người dùng hiểu và tuân thủ điều khoản, uy tín. Còn không hiểu từ "tốt" của bác ở đâu là thế nào ? E dùng 2 năm Liberty là ok nhưng hiện tại dùng Bảo Việt :)). BV phí cao hơn nhưng phí miễn thường thấp hơn tính ra cũng vậy thôi vậy thôi. Nhưng dạo này chơi với ae BV nhiều nên mua BV ủng hộ :D

Hạng C
10/2/09
832
1.072
93
Các bác cứ show cái đền 5-10 tr thì bảo hiểm nào chả ngon. Chỉ khi nào đùng chuyện, vài ba chục, cả trăm triệu thì lúc đó sẽ thấy bảo hiểm nó trốn không sủi luôn.
hehe quá đúng, e vừa rồi đi làm bh, gara báo 2t4, kêu bh còn bị khấu trừ thêm 1t, ăn dày quá, năm nay dẹp luôn, khỏi bảo hiểm bảo hiếc j hết

Hạng B2
6/4/07
208
189
43
Chiếc xe đầu tiên mình claim khá nhiều, đều làm rốt ráo nhanh gọn lẹ ko vấn đề gì xảy ra.

Qua xe hiện tại cũng có mua nhưng chưa claim lần nào. Nhưng cơ bản thấy dịch vụ CS tốt, ko có gì phàn nàn cả ạ.