Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Em cũng vừa về đến SG <span style=""color: #ffffff;"">(Tối qua...)</span>
Chuyến này đi phê quá, các bác chờ xem hình nhé

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Rocket1349 nói:
Em cũng vừa về đến SG <span style=""color: #ffffff;"">(Tối qua...)</span>

Cái lày phải xem lại nè !!!

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
bannang.com nói:
Rocket1349 nói:
Em cũng vừa về đến SG <span style=""color: #ff0000;"">(Tối qua...)</span>

Cái lày phải xem lại nè !!!

Xem gì bác? Bác xem lại bài gốc của em nhá nhá...
( Em bôi trắng )

Hạng B1
26/10/10
62
115
33
các bác này chắc đang offchai nên chưa chiếu phim được rồi,mấy bác làm cho khán giả bực bội rồi đó:mad:

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
3h chiều em về tới nhà sau khi đi 1 vòng thành phố kiếm chỗ gửi xe mà toàn nhận .... lời từ chối và 1 câu hỏi đi kèm " Các anh mới chui ở đâu ra mà cái xe kinh khủng vậy".

Chuyến đi hoành tráng, phê nhất là cung Tà Lài - Mã Đà do em lần đầu tiên đi vào cung này mà lại chọn đúng ngày lành tháng tốt, ngay khi xuất phát là 1 cơn mưa rất lớn và lâu. may mà bác sex TOY nhờ quyền trợ giúp trong đêm mưa mới có phà để qua sông chứ nếu ko thì tụi em đã được ở Khách sạn và có massage đầy đủ :D .

Em đi về mà đầu óc vẫn lâng lâng và choáng váng vì gặp nhiều cơn "chém gió hoành tráng", gió bão bay vù vù trên đầu cả chuyến đi. Bị doạ đường xấu và lầy toàn tập, may mà trước khi đi xe em có ĐỘ quả đèn chớp police nên tăng công suất máy thêm 30 Con ngựa thành ra chiến khoẻ re - lần sau trước khi đi phải phủ thêm Nano sơn để lội bùn cho tốt :D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
]Có lẻ sau đợt off này e chuyển qua sedan đi cho nó êm ! Đi Triton độ tời chán quá, chả kéo ai được ( mặt dù 4-5 xe bị tèo) . Còn đường thì đẹp như phi đạo . Chán .:D

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
kvl nói:
may mà trước khi đi xe em có ĐỘ quả đèn chớp police nên tăng công suất máy thêm 30 Con ngựa thành ra chiến khoẻ re - lần sau trước khi đi phải phủ thêm Nano sơn để lội bùn cho tốt :D
Khiếp người từ vùng mưa gió về có khác, chém khỏe ghê. Em kg có cơ hội làm chã cho bác chuyến này tiếc quá đi mất.

Status
Không mở trả lời sau này.