Hạng C
8/8/16
650
545
93
Dân mình mua pick-up vì giá rẻ chứ có phải cần pick-up thực sự đâu. Đánh thúe cao cũng đc nhưng sao cho công bằng với xe khác cũng như công bằng với người mua pick-up từ trước

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Đâu có bác, thuế giảm 1 nửa thì dân mua xe tăng gấp đôi.
Lời chứ sao mà phải cạp đất.
Chỉ chết mấy thằng đang lắp ráp trong nước chứ dân sống khoẻ re.

em ít khi comment lắm nhưng thấy tào lao quá nên em lên........chỉ nói 1 câu Đ...M..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
Định mệnh mày và định công mạnh mày. Dân sắp chuyển sang bicycle rồi, rồi cũng tăng thuế xe bicycle luôn mịe cho rồi.
Dự là nếu dân đi bộ nhiều thì sẽ quánh thuế mạnh vô....đôi dép

• Like
Reactions: D23
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Đang tính gom lúa mua con bán tải để chở lúa mà mấy ông chơi md vậy

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Lãng xẹt, người ta có tiền mua xe người ta muốn chở gì kệ người ta. Mắc gì dùng cớ này này để moi tiền của dân

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Nhiều Bác đang chờ 2018 xe giảm giá.
Ngược lại nhiều bác cũng đang nghiên " cú " tăng thuế, chứ rẽ quá dân nó mua xe xịn hơn mà rẽ hơn của ông, ông tức lắm

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Nhiều Bác đang chờ 2018 xe giảm giá.
Trong mơ bác nhé. Lúc đó, ra đường toàn ô tô rồi bọn nó lại bị chỉ trích làm hệ thống giao thông như quần què nữa. Lại gánh thêm tội. Đường xá đã kém rồi toàn ô tô thì nhanh hư. Lại bị dân nó xới cho tập 2. Rừng thì bị chặt hết. Không khí bị tăng mức ô nhiễm. Lại bị xới tập 3. :D

Hạng B2
8/10/15
165
78
28
31
Vẫn giữ thuế cũ nhưng hạn chế bán tải vào thành phố lớn như cấm đi trong khung giờ cao điểm.

Hạng C
13/3/15
946
18.753
93
Bác biết thì nói, phát biểu linh tinh, Pickup dùng EU4 tiêu chuẩn trở lên ko nhé. Dầu VN đạt dc tiêu chuẩn EU2 chưa mà bác to mồm thế
Còn chuyện nó to kệ nó. Nhật bản 150 triệu dân (gấp 1.5 VN), diện tích cũng gấp rưỡi VN nhưng tại sao họ giải quyết dc vấn đề giao thông, còn mình thì ko???
Đó là sự yếu kém trong bộ máy quản lý giao thông nhà nước, nếu có trách thì tự trách VN mình trước đi
Nu, cút.

• Like
Reactions: souri
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Bác biết thì nói, phát biểu linh tinh, Pickup dùng EU4 tiêu chuẩn trở lên ko nhé. Dầu VN đạt dc tiêu chuẩn EU2 chưa mà bác to mồm thế
Còn chuyện nó to kệ nó. Nhật bản 150 triệu dân (gấp 1.5 VN), diện tích cũng gấp rưỡi VN nhưng tại sao họ giải quyết dc vấn đề giao thông, còn mình thì ko???
Đó là sự yếu kém trong bộ máy quản lý giao thông nhà nước, nếu có trách thì tự trách VN mình trước đi
Có mấy pickup eu4 đâu bác ? Mazda của thaco mới thế còn eu2 mãi

Bác khen nhật chê vn vậy là không đi đúng "lề phải" nhé coi chừng vi phạm luật giao thông đó ... VN ưu việt thế cơ mà, các chú hoạch định toàn hàng gửi với đi từ cơ chế lên làm éo gì có thực tiễn mà chửi ....

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Cái trò mèo tận thu đây mà, chứ có cái gì mới lạ đâu. Lý do với cả lý trấu, nói như bác nào trên là sẽ tăng thuế dép vì các bác không dùng dép để đi lại mà để tạt dép, như vậy là không công bằng với thằng dùng dép để đi lại.
Còn xe bán tải cho dù có làm sang kiểu gì thì cũng không phải là xe du lịch đâu. Bác nào chạy rồi sẽ biết là chạy không đủ tải xóc lắm, do kết cấu của nó phải mạnh thì mới chở được hàng, mà chẳng lẽ đi lâu cũng vứt 200kg bao cát lên xe chạy cho đầm thì lại tốn xăng.