Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Nó là xe gi vạy... phun xăng hay binh xăng con vậy... phun xăng 4 béc thì thua... phai có thoi gian nghiên cứu. Nếu su dung 1 béc phun hoặc binh xăng con thi ok
Dồi. Vậy xe e k canh bằng van tiết lưu hì đó được hả bác? Xe e 7 chỗ Jolie phun xăng điện tử

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Nó là xe gi vạy... phun xăng hay binh xăng con vậy... phun xăng 4 béc thì thua... phai có thoi gian nghiên cứu. Nếu su dung 1 béc phun hoặc binh xăng con thi ok
Dạ con nầy nè anh
Lính mới 2 tuần mua 2 chiếc Fiat Sienna

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Cách của mình đỏn giản... chỉ thay 1 miếng roon giấy thôi. Mục đích của nó là làm cho giọt xăng được tán ra hòa tan vào không khí thật tốt... phải nói là tốt nhất ko thể tot hơn... giông như hoi gas hòa vào khí ... rất dễ cháy và tăng hiệu quả cháy nổ cho máy..... lúc đó xăng ít hay xăng đủ... đều dc thành khí cháy cho máy...
Ron giấy sao chịu nổi xăng bác?

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Dạ nhà em có con 2 của động cơ 4.0 chạy đường trường cỏng 6 tấn trên lưng uống chưa tới 14L DO/100 cây chuối
Em hỏi bác trước rồi mà chạy dàu Do mà

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bugi đỏ là xăng bị dư. Bạn xem cảm biến khói ống pô có bị hư hay bị dơ... mất hiệu quả sử dụng. Lấy nó ra lau chùi hoặc gở dây ra cho nó mọt tính hiệu on hoặc off và kiểm tra xăng coa bị hao ko. Một thop nữa là béc phun ko hiệu quả ... hạt sương to nên hòa khí ko tốt... bạn xem có vít chỉnh luọng xăng cho béc ko nếu có thi ok roi... mình bỏ lá bùa của minh vào hết hao ngay... hoặc nếu ko có vít chỉnh nod chỉ có thể chỉnh trên bản điện tử của xe thi minh ko can thiệp. Minh mua một cái van lưu lượng đặt ngay ống xăng cấp cho bec phun là chỉnh dc thôi....
Peugot 405 của bác có gắn van tiết lưu này k? Nó là van từ 1 chiều hả bác? Giống cái van solenoid ở dàn lạnh xe k bác?

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Đỗ xuân hợp q9 allo cho minh 0902814227... ban chạy lên minh cùng nghiên cứu... nếu ko dc thì hoàn lại như cũ.. ko ảnh huong gi chế độ nguyên thủy của xe bạn... chiéc đầu tiên minh ko lay tiền... nhưng chc chăn là chỉ tot hơn
Ok bác. Vậy hay quá. E ở Long An.Có dịp e sẽ ghé bác. Cảm ơn bác đã cho e 1 vé! E có mấy ông bạn hay off bên chung cư Phố Đông bên đó. Trước e cũg lên 1 lần

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Ko sư tử cua mình sài bình xăng con... van tiet lưu ko phai van 1 chieu... chỉnh lưu luong xăng như van nuoc o nhà ... minh có xuong làm sắt ... ko phải gara chuyên xe oto... minh tìm ra cách bót hao xăng cho xe oto nên muốn chia sẻ... cái chính là chiếc lá kì diệu thôi bạn à
Thanks bác. E đã lưu lại số bác! Mốt e sẽ nhờ bác!

• Like
Reactions: thiennamhai