Hạng B2
27/1/16
228
155
43
68
Con này 1039 và giảm 20 nữa! nhưng không có cho bảo hiểm và mấy đồ chơi như phiên bản cũ.
Bác cứ mạnh dạn đàm phán, có sale đã chào em giảm 50 triệu rồi đó bác.

Hạng B2
18/11/10
249
2.554
93
Bác cứ mạnh dạn đàm phán, có sale đã chào em giảm 50 triệu rồi đó bác.
Bác xem lại mẫu mới hay mẫu cũ. Mặt khác sale của Mazda không như sale Toy hay Mec chạy đua doanh số mà giảm sát nút!
Em được giảm 10tr phải giám đốc chi nhánh ký mới giảm được!

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Madza 5 mới này bỏ cái đèn LED được độ thêm ở VN nhìn sang hơn hẵn. Bản thân Madza 5 đời trước khá đẹp nhưng lắp thêm LED daylight vô nhìn không ăn nhập gì cả, kỳ này bỏ ra nhìn quá ấn tượng

Hạng B2
27/1/16
228
155
43
68
Bác xem lại mẫu mới hay mẫu cũ. Mặt khác sale của Mazda không như sale Toy hay Mec chạy đua doanh số mà giảm sát nút!
Em được giảm 10tr phải giám đốc chi nhánh ký mới giảm được!
Bác bị lừa tình đó, không tin thì bác cứ đi thử các nơi bán xe sẽ hiểu nhưng bác phải cho họ thấy bác thật sự muốn mua xe nha ví dụ cầm theo khoảng 100 triệu đặt cọc là OK, phải cho sale thấy được tiền là OK nhưng hiện giờ hơi khó tí vì mẫu mới ra người mua thì nhiều mà xe thì ít nên khó giảm nhiều, muốn giảm nhiều phải có khả năng đàm phán tốt

Hạng B2
18/11/10
249
2.554
93
Bác bị lừa tình đó, không tin thì bác cứ đi thử các nơi bán xe sẽ hiểu nhưng bác phải cho họ thấy bác thật sự muốn mua xe nha ví dụ cầm theo khoảng 100 triệu đặt cọc là OK, phải cho sale thấy được tiền là OK nhưng hiện giờ hơi khó tí vì mẫu mới ra người mua thì nhiều mà xe thì ít nên khó giảm nhiều, muốn giảm nhiều phải có khả năng đàm phán tốt
Dạ tiếp bán xe cho em là Giám đốc chi nhánh Mazda và là Phó Giám đốc chi nhánh Thaco, sau khi thoả thuận giá cả và 1 số dịch vụ cho thêm, anh mới giao cho sale làm việc với em!
Năm 2001 em có thi công Showroom Mec ở gần bến xe Miền Tây nên em cũng có chơi với 1 số sale nên họ có nói với em giới thiệu được khách họ chi hoa hồng.