9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
HYUNDAI STARGAZER NHẬP KHẨU 2022
Xe Gia Đình MPV 7 Chỗ Ngồi

-- Bản Cao Cấp 675.000.000 vnđ
-- Bản Đặc Biệt 625.000.000 vnđ
-- Bản Tiêu Chuẩn 575.000.000 vnđ
ƯU ĐÃI SÂU CUỐI NĂM GIẢM TIỀN MẶT
+ Tặng Phụ kiện Chính Hãng Cao Cấp
+ Hỗ trợ giao xe tại tỉnh xa
+ Hỗ trợ ngân hàng trả trước 20-30% để nhận xe
MÀU TRẮNG -ĐỎ- BẠC -ĐEN -XÁM TITAN
XE SẴN GIAO NGAY THÁNG 12 !!!
----------------------------------------
HYUNDAI HỒ CHÍ MINH
Tư vấn & hỗ trợ: 0342.661.657 (24/7)
Có ai báo cáo tài khoản này giùm tui cái, đi đâu cũng thấy nhảy vào spam quảng cáo. Mất nết!

• Haha
Reactions: PMH82
Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
194
237
43
28
phim hãng dán nóng lắm hay s mà nhiều ae lột ra thế..:)

Tập Lái
29/11/22
15
24
3
31
Phim loại xịn thì chắc chắn là chống được nắng nóng, trước nhà em có dán một chiếc, đi thấy đỡ nắng nóng hẳn, còn xài được bao lâu thì phải tùy thuộc vào loại phim thôi bác ạ, phim xịn thì xài lâu thôi
Xin đia chỉ tham khảo nhé

Tập Lái
29/11/22
15
24
3
31
Nói chung thì tìm hiểu kỹ rồi dán đi anh. Chắc chắn có khác biệt so với khi chưa dán. Ưu tiên kính lái và 2 bên cửa trước trước, mấy cánh kia thì tùy khả năng vì e thấy nó cũng không ảnh hưởng nhiều tới người lái. Chứ con xe chưa dán gì, đi nóng vãi

Dán phim cách nhiệt phải chọn chỗ uy tín để còn bảo hành, chứ bh trên thị trường bh tràn lang phim giả hoặc dán xong chế độ bảo hành chán lắm.
bác dán bên nào đó ??

Tập Lái
29/11/22
15
24
3
31
Thật sự là chỉ có phim cách nhiệt dởm mới nóng thôi bác, tiền nào của nấy
E sợ cái này đó bác, nói là tiền nào của nấy, tiền em không tiếc nhưng mà gặp của treo đầu dê bán thịt chó thì toang bác ơi

Tập Lái
5/12/22
11
10
3
34
bác dán bên nào đó ??
e thì dán bên otovietnam dòng cool uv400 bác ơi, đợt e được ông anh giới thiệu mà em thợ bên otovietnam tới nhà em dán luôn dán được thời gian đi ok lắm, e còn sdt nè bác cần alo xem nay có ưu đãi gì không 0903199411

Attachments

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
1. Có thật sự chống nắng nóng như quảng cáo?
2. Chỉ số chống nắng, chống chói được bao nhiêu?
3. Film có nguồn gốc, xuất xứ từ đâu?
4. Dán lên xe có thay đổi gì ko, ví dụ như nhìn từ ngoài có thấy xe thay đổi gì ko ah
5. Chất lượng của Film được bao lâu?
6. Có thật sự giúp xe tiết kiệm nhiên liệu như lời đồn?

Ae nào lo lắng giống em không, em không keo tiền dán film nhưng phải chất lượng ah. Ae biết chỗ nào uy tín tư vấn em với?

View attachment 2843358*Ảnh minh họa
1. Chống nóng thì có nhưng không như quảng cáo.
2. Chỉ số chống nắng bác tham khảo TSER. Tuy nhiên tùy vào vị trí kính mà ưu tiên thông số khác nhau. Đừng nghe mấy ông gara hót cái vụ IR. vì IR chỉ chiếm 49% Total solar energy thôi.
3. Bác có thể check phim dễ dàng? cách làm như sau:
-1.Bác search trang web của Nhà cung cấp film ở VN (có thể yêu cầu đại lý cung cấp).
Trong danh sách đại lý nếu có tên gara bác định làm thì gara đó => đại lý chính hãng.
- 2.Yêu cầu gara cung cấp link trang web của nhà sản xuất phim. (link trang web nước ngoài chứ mấy cái link .vn toàn của nhà cung cấp thôi).
=> nếu ko cung cấp được link thì bác quên cái nhãn hiệu film đó đi. Không có ông nào nhập phim xịn về mà che giấu xuất sứ cả.
=> Trường hợp cung cấp được link nhưng tên nhãn hiệu film không giống hoặc giống tên nhưng mã phim ko giống với mã trên web. Bỏ qua nhãn hiệu đó luôn. nhà cung cấp việt nam đang nhập nhèm giữa phim dùng cho công trình xây dựng và film dành cho phương tiên cơ giới.
=> Nếu đã đạt 2 yêu cầu này rồi bác yêu cầu bên đại lý kích hoạt bảo hành điện tử bằng laptop hoặc điện thoại bác mang tới là đảm bảo hàng thật.
- mấy cái máy test film chỉ là trò mèo thôi.
Chất lượng film thì tiền nào của nấy 5 năm +
TK nhiên liệu chắc 0.5L/100 km chả ăn thua

Tập Lái
18/8/22
3
5
3
27
1. Chống nóng thì có nhưng không như quảng cáo.
2. Chỉ số chống nắng bác tham khảo TSER. Tuy nhiên tùy vào vị trí kính mà ưu tiên thông số khác nhau. Đừng nghe mấy ông gara hót cái vụ IR. vì IR chỉ chiếm 49% Total solar energy thôi.
3. Bác có thể check phim dễ dàng? cách làm như sau:
-1.Bác search trang web của Nhà cung cấp film ở VN (có thể yêu cầu đại lý cung cấp).
Trong danh sách đại lý nếu có tên gara bác định làm thì gara đó => đại lý chính hãng.
- 2.Yêu cầu gara cung cấp link trang web của nhà sản xuất phim. (link trang web nước ngoài chứ mấy cái link .vn toàn của nhà cung cấp thôi).
=> nếu ko cung cấp được link thì bác quên cái nhãn hiệu film đó đi. Không có ông nào nhập phim xịn về mà che giấu xuất sứ cả.
=> Trường hợp cung cấp được link nhưng tên nhãn hiệu film không giống hoặc giống tên nhưng mã phim ko giống với mã trên web. Bỏ qua nhãn hiệu đó luôn. nhà cung cấp việt nam đang nhập nhèm giữa phim dùng cho công trình xây dựng và film dành cho phương tiên cơ giới.
=> Nếu đã đạt 2 yêu cầu này rồi bác yêu cầu bên đại lý kích hoạt bảo hành điện tử bằng laptop hoặc điện thoại bác mang tới là đảm bảo hàng thật.
- mấy cái máy test film chỉ là trò mèo thôi.
Chất lượng film thì tiền nào của nấy 5 năm +
TK nhiên liệu chắc 0.5L/100 km chả ăn thua
cỡ mà được 0.5l trên 100km thì cũng ăn thua phết đó bác ạ chay 1 năm 1 vạn cũng phải đc triệu bạc , 10 năm bù luôn tiền dán =)))