Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Cần gì đổi. Xuất - test - nhập lại bán ra chả ai biết :)
Làm gì mà k biết dc bác, số VIN nó ngay trên xe vào web BMW bấm cái là ra biết xe ra khỏi nhà máy năm nào liền kể cả xe có option gì, trừ khi mấy người chả biết mình bỏ 1 tỉ 5 ra mua cái gì, chứ hầu như mua BMW sử dụng 1 thời gian mà đặt đồ cho xe thuộc luôn số VIN như số CMND dậy :D

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Thiệt luôn hả? Hay mới tới Sing... bảo quay đầu, lo hàng mới về chuẩn bị thông quan!!! Ơ xứ sở thiên đường thì éo biết đâu thật hư!!!

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Thiệt luôn hả? Hay mới tới Sing... bảo quay đầu, lo hàng mới về chuẩn bị thông quan!!! Ơ xứ sở thiên đường thì éo biết đâu thật hư!!!
Mấy bác đây suy nghĩ đơn giản vầy thì con nít nó cũng đi làm logistic được :D

• Like
Reactions: bishamoon
Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
Có không bác. Bác show em cái hợp đồng giao xe nào của Thaco xe số vin 15 cho anh em chiêm ngưỡng sự xl của Thaco với.
bác ấy nói thật chứ ko sai đâu bác :)

Hạng C
27/9/15
535
699
93
Mẹ. Đúng là sống ờ xứ thiên đường. Cái ý nghĩ đầu tiên bao giờ cũng là nghi ngờ. Ngoại trừ 1 niềm tin sắt son vào đảng ra thì méo tin cha con thằng nào hết.

Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Mẹ. Đúng là sống ờ xứ thiên đường. Cái ý nghĩ đầu tiên bao giờ cũng là nghi ngờ. Ngoại trừ 1 niềm tin sắt son vào đảng ra thì méo tin cha con thằng nào hết.
Ngoài niềm tin duy nhất ở Đảng thì không có mẹ con thằng nào xứ Vịt mà tin được.
Vấn đề là Đảng đang trong giai đoạn chứng minh mình...đáng tin!
Sau khi chứng minh xong thì cả xứ thiên đường chỉ còn lại thằng trong gương là tin cậy được!

Tập Lái
6/5/16
18
7
3
32
bmwhongphat.com
mình nghĩ ngc lại, Thaco sẽ xin code serial của lô này, để kiểm soát ko ôm vô, đag xây dựng hình ảnh, ôm lô này vô bán ra có dính phốt gì coi như khỏi mần ăn về lâu dài
Em thấy Bác này có ý đúng nè, làm gì cũng là lấy chất lượng trước tiên luôn