Tập Lái
11/5/20
28
4
3
48
HCM
Xpander bán đến nay khoảng 25k chiếc trong 1 năm rưỡi.
25k chiếc đó người ta chạy thực chứ không phải chạy thử và những gì họ phàn nàn không giống Bác. Mit hay bất cứ hãng nào khác, sẽ làm theo số đông trước. Ví dụ khách muốn đèn sáng hơn, mâm to hơn..ít ai phàn nàn về cái tay thắng.
Nhiều hãng thay thắng tay bằng thắng chân rất khó chịu, nhưng cũng không ai làm gì.
Mit chỉ có con Xpan bán được vì rẻ thôi, mấy con kia toàn như "cải tiến nữa mùa" về VN bán cho dân mình nên ế chổng vó !

Hạng D
11/11/16
1.170
1.016
143
46
Hạ giá, cắt option là tối kiến. Su cắt.nhiều option nên Ertiga ế dù nó rẻ hơn 50 triệu.
XL7 cũng sẽ thế dù có tăng cường một số tính năng.
Su đi gia đình nhỏ, người già..ổn. nhưng nếu chỉ nhóm khách này thì không trụ nổi.
Anh Trường chê SU quá vậy hihi
Em thấy XL7 rất đáng để quan tâm đó anh, tính năng của nó chỉ kém X-Cross chổ Cruise, mâm xe và nhỏ hơn chút thôi

Tập Lái
11/5/20
28
4
3
48
HCM
Em thấy XL7 rất đáng để quan tâm đó anh, tính năng của nó chỉ kém X-Cross chổ Cruise, mâm xe và nhỏ hơn chút thôi
Chết mạ, đụng Anh Chường Bang chủ Mít mà kg biết, thôi em chạy trước, Bác bảo trọng nha !

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Hí hí Su là một chiếc trong danh sách mình nghĩ đến nếu mua xe.
Mình chỉ nói về phản ứng của thị trường thôi.

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Cả họ nhà nó em chim ưng mỗi con triton đời sau, còn lại thì chê tất...chê bất cần đời :rolleyes::rolleyes:
Bác nói rất chính xác

về nhận xét của Bác :)

nhiều người vẫn thích i10 hơn, nên doanh số i10 luôn cao.

• Haha
Reactions: Landmark81