Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Ko có thằng Bank nào , Lãnh đạo Bank TW nào dám vi phạm qui định or linh động ,....để cho đám Bất động đậy này Vay , Giãn, cơ cấu, .....gì hết...Làm đc ko ai khen 1 tiếng còn sai qui định 1 chút thôi thì mất chức thậm chí vào Lò vì tội " cố ý làm trái " "lợi dụng chức vụ " vân vân và mây mây....Họp cho nó vui vẻ vậy thôi chứ ko giải quyết đc gìđâu....Thằng nào cũng lo giữ cái ghế của mình ...Nu sao linh động ( dù có lại quả..). Thủ Tướng mà yêu cầu thì nó giở qui định ra là không đc ...vậy Thủ Tướng có quyết đc ko mấy anh....

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Buồn cười nhỉ? Bọn 4 bản giãy chết nó họp cho ra vấn đề, còn đây dây dưa dây thun thấy mệt hihi

Hạng B1
22/6/12
76
63
18
Hỗ trợ *** vay tiền đươc rồi, nếu *** chịu làm thì TỐT, chỉ sợ *** ôm tiền trốn hết, Lúc đó thì thành nợ xấu Ngân Hàng. Thằng nào ký cho vay là sẽ được chuyển sang mặc áo Juventus. Mấy NH nên suy nghỉ về điều này

• Like
Reactions: Vu Viet Ha
Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Buồn cười nhỉ? Bọn 4 bản giãy chết nó họp cho ra vấn đề, còn đây dây dưa dây thun thấy mệt hihi
Thì đây họp cũng ra vấn đề rồi đấy...chuẩn bị băng rôn, cờ, bàn thờ...:D

• Like
Reactions: Vu Viet Ha
Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Họp để đổ trách nhiệm. Tự mình cứu mình thôi các bác ơi.

Hạng B2
12/12/14
325
4.611
93
44
chính các công ty bđs này đang làm lãng phí tài nguyên đất nước, lẽ ra các nguồn lực cần đầu tư vào chất xám để phát triển xã hội thì văn minh hơn !
Xạo quá. Nói như trẻ em vậy. Lãi suất lớn như thế nghèo chết trước, kẻ giàu dễ gì chết. Còn chất xám được bao nhiêu mà đòi phát triển? Phải đủ ăn đủ mặc rồi mới dư dả mà tăng chất xám, đói nghèo chỉ có thiếu chất, chất xám đâu ra?

Hạng B2
11/2/22
225
200
43
24
Xạo quá. Nói như trẻ em vậy. Lãi suất lớn như thế nghèo chết trước, kẻ giàu dễ gì chết. Còn chất xám được bao nhiêu mà đòi phát triển? Phải đủ ăn đủ mặc rồi mới dư dả mà tăng chất xám, đói nghèo chỉ có thiếu chất, chất xám đâu ra?
câu này là trích phát biểu của thủ tướng chính phủ Phạm Minh Chính về lãng phí tài nguyên do bất động sản đấy cha nội. Liên quan gì đến giàu hay nghèo ? giờ tài sản có trăm nghìn tỷ nhưng sức khỏe không có thì vẫn là nghèo thôi = ))

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
18/8/20
717
6.112
93
40
câu này là trích phát biểu của thủ tướng chính phủ Phạm Minh Chính về lãng phí tài nguyên do bất động sản đấy cha nội. Liên quan gì đến giàu hay nghèo ? giờ tài sản có trăm nghìn tỷ nhưng sức khỏe không có thì vẫn là nghèo thôi = ))
vậy là bác nào chê trích dẫn lời thủ tướng là xạo, mời lên phường đóng phạt :D :D