Hạng D
1/1/15
2.368
10.343
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Theo bác vậy nhà giàu đem tiền thừa phân phát cho mn hé. Không nên tiêu dùng. Ngày 3 gói mì được rồi

mn ko nên đi lại du lịch lúc này. Mà như thế sẽ kéo theo ngành vận tải và du lịch sẽ chết-> kéo theo dv ăn uống chết-> kéo theo nông dân cũng chết

lại vòng lẩn quẩn-> thôi bác là cao nhân chỉ luôn cho mấy tay nhà giàu cách xài tiền hiệu quả đi. Mình thì thua rồi

Chả có gì là phản cảm cả. Người ta có chiến lược kinh doanh hẳn hoi. Phải có mua bán , kinh tế mới đi lên dc. Phải có đi lại, bà con mới có thu nhập. Ai cũng lo tết ấm no thì ai lo lao động làm ăn. Ở dưới quê, mấy tỉnh miền tây. Gần khu công nghiệp Châu Thành. Tui thấy đám công nhân đi mua xe máy mới để ăn tết ầm ầm ( toàn mua vario, vision, AB ầm ầm ) mấy tiệm dán keo xe mới dán ko kịp. Ở đó mà lo chuyện bao đồng

Em thấy phải khuyến khích mua xe mới, mua hàng hóa, mua này mua nọ. Người mà chịu mua nghĩa là họ có tiền, tiền đó sẽ "phân bổ"đi nhiều nơi. Chứ người có tiền họ cứ khư khư mà giữ thì làm sao phát triểnđược. Nói chungđể bà conđỡ khổ thì mình có dư tiền thì mình cứ mua sắm, các kiểuđi,để anh em sale có tí bông hồng,để người làm xeở ADV như em còn có khách mà mần :D

em mong các anh hiểu cho mong muốn chân thành, xâu lắng và giàu cảm xúc của em.