Hạng C
11/5/11
532
0
0
mrcuibap nói:
casanova87 nói:
E đề nghị xúc tiến mua xe 52 chỗ ngồi nhưng tháo hết ghế gắn những trụ làm sàn disco đi xuyên Việt:D:D

@Cung: Đừng buồn nữa nhé em, mọi chuyện rồi sẽ qua. Trong cái rủi nó có cái...vui:D
a đang coi giá xe univer đây cư từ từ nào chú e:)

chiều nay e thấy 3 em gái ô đì ở xxx TP.BH, hõng bít giải quyết xong chưa ? vẫn thấy 1 em gái bị sứt môi thương lắm :D

Hạng C
31/12/10
558
7
18
SUNG nói:
mrcuibap nói:
casanova87 nói:
E đề nghị xúc tiến mua xe 52 chỗ ngồi nhưng tháo hết ghế gắn những trụ làm sàn disco đi xuyên Việt:D:D

@Cung: Đừng buồn nữa nhé em, mọi chuyện rồi sẽ qua. Trong cái rủi nó có cái...vui:D

chiều nay e thấy 3 em gái ô đì ở xxx TP.BH, hõng bít giải quyết xong chưa ? vẫn thấy 1 em gái bị sứt môi thương lắm :D
xong hết rồi bác dxx mxx nó hồi chiều thẳng lái taxi nó nói bố láo e tính bộp cho chết mxx nó rồi mà thôi giải quyêt ổn thoả là được rồi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/9/10
310
0
16
mrcuibap nói:
SUNG nói:
mrcuibap nói:
casanova87 nói:

xong hết rồi bác dxx mxx nó hồi chiều thẳng lái taxi nó nói bố láo e tính bộp cho chết mxx nó rồi mà thôi giải quyêt ổn thoả là được rồi
" anh mà ở tp là em chặt đầu cho xe a húc đít em rồi " thằng đó thật là nguy hiểm anh ah` :(:(:(:(:(

Hạng C
31/12/10
558
7
18
uh cũng may nó ko gặp a dxx mxx nó tao đụng cho nó lên đường luôn chứ ở đó mà húc đít ba cái thằng trẻ trâu dxx mxx nó a cũng chả nhớ a đập bao nhiêu thằng taxi mailinh với vinasun o bh rổi dxx mxx nó

Hạng C
31/12/10
558
7
18
haobui nói:
Topic người ta gửi lời cám ơn, mà Mr Cubap chửi tùm lum .
Ủa mà vụ gì vậy Bôn? :D, đi ko rủ là vậy đó nha .
ko có tại nó bố láo nói chuyện lúc giải quyết thì năn nỉ e nói bên xxx cho nó được lấy giấy tờ và bằng lái ra e thấy cũng người đi làm tội nó e nói bên xxx ko phạt nó 2t5 tối thiếu quan sát thi vào đường nội bộ với ko giam gplx 30 ngày nó cầm giấy tờ ra xong nó nói chuyện bố láo dm nó tại chỗ xxx toàn người nhà e sợ mất mặt thôi chứ ko e hứa là e mà ko dập đầu nó vồ tường thì e ăn cức chứ ko ăn cơm nữa đâu a

Hạng C
31/12/10
558
7
18
haobui nói:
Topic người ta gửi lời cám ơn, mà Mr Cubap chửi tùm lum .
Ủa mà vụ gì vậy Bôn? :D, đi ko rủ là vậy đó nha .
e thấy a đăng ký đi với hội offroad mà nên e ko gọi a làm e đi có 1 mình tối ngủ lụi thủi 1 mình luôn