Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
RE: Lỗi không điều khiển được kính ở cửa trung tâm

Em đã check lại: Siena EDs 1.3 đăng ký tháng 10/02, biển N xe gia đình đi khoảng 32.000km, xe chưa va chạm, máy móc và nội thất nguyên bản hãng, chỉ có thêm CD, giá rao 12.500USD, như vậy có đắt ko? bi nhiêu thì chơi được các bác nhể.

Tập Lái
28/1/06
40
0
6

Trích đoạn: Turbo

Em đã check lại: Siena EDs 1.3 đăng ký tháng 10/02, biển N xe gia đình đi khoảng 32.000km, xe chưa va chạm, máy móc và nội thất nguyên bản hãng, chỉ có thêm CD, giá rao 12.500USD, như vậy có đắt ko? bi nhiêu thì chơi được các bác nhể.

Tui nghĩ là đắt đó, chỉ khoảng 10 đến 11.000$ thôi. Bác vao vnexpress.net vào phần rao vặt mà xem, đang thấy rao mấy con HLX 1.6 đàng hoàng có 12, 13 nghìn $ đó.

Hạng B1
1/6/05
64
0
0

Đc monster cho hỏi là Tết năm nào đấy đc ơi? Năm nay mà chủ nào bán được Siena giá ấy thì quá ngon roài ...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
28/1/06
40
0
6

Trích đoạn: genesis

Đc monster cho hỏi là Tết năm nào đấy đc ơi? Năm nay mà chủ nào bán được Siena giá ấy thì quá ngon roài ...

Tết vừa rồi đó, vừa mua chưa được một tháng mà , thì tui cũng biết là mua bị đắt rùi nhưng vì cần xe đi Tết nên "chịu chi" vậy thôi. Bác nào mua sau tôi cứ bớt đi 1000- 2000$ là vừa

Hạng B1
1/6/05
64
0
0

Chán quá, không gặp tôi sớm, tôi để rẻ cho ... hu hu ... "vô duyên" quá

Tập Lái
28/1/06
40
0
6

hehe, mà sao ai cũng đi FIAT một thời gian rồi muốn bán rẻ vậy :) Nói chung là có tiền thì "ít ai" chơi FIAT :D

Hạng B1
3/1/06
67
0
6

Bác để như thế nào, nói ra cho em xem với, e đang định...