Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
Ôi lại chỗ này, e bị giống bác 2 lần. Nhưng em có camera nên cãi thắng. Nhưng mất thời gian lắm. Chỗ này là mỏ vàng của ĐN

Hạng B1
19/8/13
92
59
18
Chuyện là hôm nay mình chạy xe đưa khách đi tp hồ chí minh có việc, đến đoạn từ quộc lộ 51 ra bùng binh ngã tư vũng tàu thì bị xxx đón đầu chặn lại báo lỗi vược đèn đỏ( ôi mẹ ơi con chạy kĩ , và từ tốn lắm mà). Nghi trong bụng bọn này bắt láo em yêu cầu cho xem hình ảnh chứng minh vi phạm. Xxx đưa xe về bốt ngay góc siêu thị big C, rồi gọi "đề lô" đem máy lại. Lúc em xem thì đúng xe em đang duy chuyển lúc đó đèn đang đỏ. Em ko hiểu chuyện j đã xảy ra nữa thôi thì quay qua khóc lóc làm luật cho xong. Tết nhất tới nơi ko khéo lại mệt..
Khi về em đi đúng lại đường đó thì phát hiện ngã tư đó có đèn báo nhưng ko có đông hồ báo giây. Vì vậy khi xe ai mà xui đi qua ngã tư này mà gặp lúc đèn sắp chuyển từ xanh sang vàng mà vẫn đi vào thì có khả năng sẽ bị giống em lỗi vượt đèn đỏ. Vì khi xe vào ngã tư, xe đông quá mà mình thì chưa điều khiển xe qua được ngã tư mà đèn thì đã chuyển sang đỏ cộng với việc "đề lô chốt trực sẵn thế là xong..
P/s: cái này em nghĩ sẽ rất nhiều người bị giống em nên e lên đây chia sẽ để mọi người biết mà phòng. E là em bực mấy cái chốt đèn mà ko có đông hồ báo giây ko biết lúc nào thì hết đèn xanh để biết mà dừng nữa chứ, cứ gài người tham gia giao thông ko ah.
Xe bác di chuyển lúc đó thôi à? các xe khác có di chuyển ko? khi vào ngã tư, đèn đã sang đỏ thì bác cứ đi tiếp chứ, cái ngã tư Vũng Tàu rộng mà. Nhưng để chiến đc e là hơi khó, lắp camera hành trình đi bác ơi. Thầy giáo em cũng bị như thế, nhà gần đấy mà còn bị.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Có cảnh báo, GTCT đã gắn đồng hồ đếm ngược. Hôm nay, vì lí do nào đó màđồng hồ ko chạy nên mới có bánh mì.
chắc có kẻ phá hoại đồng hồ đếm ngược.chứ mới lắp hàng xịn thì làm sao mà hư hỏng nhanh thế được nhỉ

Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
Chuyện là hôm nay mình chạy xe đưa khách đi tp hồ chí minh có việc, đến đoạn từ quộc lộ 51 ra bùng binh ngã tư vũng tàu thì bị xxx đón đầu chặn lại báo lỗi vược đèn đỏ( ôi mẹ ơi con chạy kĩ , và từ tốn lắm mà). Nghi trong bụng bọn này bắt láo em yêu cầu cho xem hình ảnh chứng minh vi phạm. Xxx đưa xe về bốt ngay góc siêu thị big C, rồi gọi "đề lô" đem máy lại. Lúc em xem thì đúng xe em đang duy chuyển lúc đó đèn đang đỏ. Em ko hiểu chuyện j đã xảy ra nữa thôi thì quay qua khóc lóc làm luật cho xong. Tết nhất tới nơi ko khéo lại mệt..
Khi về em đi đúng lại đường đó thì phát hiện ngã tư đó có đèn báo nhưng ko có đông hồ báo giây. Vì vậy khi xe ai mà xui đi qua ngã tư này mà gặp lúc đèn sắp chuyển từ xanh sang vàng mà vẫn đi vào thì có khả năng sẽ bị giống em lỗi vượt đèn đỏ. Vì khi xe vào ngã tư, xe đông quá mà mình thì chưa điều khiển xe qua được ngã tư mà đèn thì đã chuyển sang đỏ cộng với việc "đề lô chốt trực sẵn thế là xong..
P/s: cái này em nghĩ sẽ rất nhiều người bị giống em nên e lên đây chia sẽ để mọi người biết mà phòng. E là em bực mấy cái chốt đèn mà ko có đông hồ báo giây ko biết lúc nào thì hết đèn xanh để biết mà dừng nữa chứ, cứ gài người tham gia giao thông ko ah.
Anh đã vượt đèn đỏ. sai.
Anh đã khóc lóc xin làm luật: hèn.
Anh đã hối lộ cảnh sát. Phạm luật hình sự
Anh viết bài kể lể:Lối sống tráo trở.

Tôi thật coi thường anh.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Anh đã vượt đèn đỏ. sai.

Tôi thật coi thường anh.
Tết nhất đến nơi mà nặng lời quá vậy bác. Dù sao cũng cảm ơn bác chủ đã cảnh báo

• Like
Reactions: achxi and letuyet
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Ủa cái chỗ này dẹp rồi mà các bác ?! Nhưng nếu không có đèn vàng thì chiến dc đấy các bác :)

Tập Lái
3/1/15
22
44
13
37
hàm tân bình thuận
Anh đã vượt đèn đỏ. sai.

Tôi thật coi thường anh.
Nói chung thời buổi giờ sống trong cái xã hội này thì phải chịu thế.. Biết mình ko sai nhưng ko nói dc, biết mình đúng vẫn chào thua thì thôi có cách nào lợi cho mình thì làm.. Quan minh chính đại như bác thì bác cứ cho nó lập biên bản vượt đèn đỏ giam bằng 2 tháng đi hen. Em còn vợ con nữa bác ạ. Mong bác thông cảm. Còn chuyện lên đây ko phải kể lể mà là chia sẽ cho người khác biết ko bị giống mình.. Thế thôi.. Nếu ko thích thì mong bác cho qua

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Nói chung thời buổi giờ sống trong cái xã hội này thì phải chịu thế.. Biết mình ko sai nhưng ko nói dc, biết mình đúng vẫn chào thua thì thôi có cách nào lợi cho mình thì làm.. Quan minh chính đại như bác thì bác cứ cho nó lập biên bản vượt đèn đỏ giam bằng 2 tháng đi hen. Em còn vợ con nữa bác ạ. Mong bác thông cảm. Còn chuyện lên đây ko phải kể lể mà là chia sẽ cho người khác biết ko bị giống mình.. Thế thôi.. Nếu ko thích thì mong bác cho qua

Quan điểm thôi bác ạ. Em chạy nghệ sĩ, bị treo bằng thì đi 2B nên xử lý khác, còn bác sống bằng nghề thì xử lý khác. Bác bị bẫy chứ có phải lỗi chủ quan đâu...

• Like
Reactions: kubin_44
Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
Anh thật nhã nhặn!
Dù sao thì cũng nên chạy xe cẩn thận! Người ta phạt mình vì mình sai. Sai rồi lại hối lộ là ai nữa. Không nên bác ạ.

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Nói ko phải quy chụp hay quơ đũa cả bó thì Ngoài Du lịch thì nay VT lại chặc chém Giao Thông ^^ Dễ sợ quá