Hạng C
3/3/14
733
872
93
không cần phải thi lại, vì đơn giản cái A1 của bằng mới nó không phải là A1 của bằng cũ. Đều tên là A1 nhưng nội dung của 2 cái (ghi trên bằng) là khác nhau.​

• Like
Reactions: trt
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Bác học ở Uk sẽ biết Luật Giao thông 1981 (Road Traffic Order), quy định AM, A1, A2 và A.
Sửa Luật vậy là đúng rồi, vì VN mình đang trong quá trình gia nhập nhiều Hiệp định FTA nên phải tuân thủ cả các cái quy tắc quốc tế có sẵn, mấy cái bật đèn ban ngày cũng chung nguồn đấy cả.
Ai ngồi nghĩ thêm làm gì, copy từ mấy nước giàu để đỡ phải sửa thôi.
Em ko chắc là còn nước nào áp dụng, nhưng Uk thì Vn mình có EVFTA rồi UKVFTA rồi, sau còn phục vụ sản xuất phương tiện hay các cái kinh doanh liên quan khác.
Người có kinh nghiệm và chuyên môn nên bình luận khác hẳn!

Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Thay vì cập nhật và bổ sung thì tụi nó rất thích sửa đổi.
Bổ sung xe điện vô các hạng còn lại đc r mắc con mẹ j phải chia ra, rồi thằng sau lên nó nhập lại, tối ngày bán hành cho dân ăn!
Không làm đại thế thì lại không có chỗ nào nhận công. Khổ lắm. Mà không có công thì không có cơm, rồi thằng sau nó chửi nó mắng. Khéo lại nhận công của nó thì oạch. Nên ráng mà ký đại.
Dân ăn hành thì nó ăn chửi.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B1
6/9/12
61
8
8
HCM
tôi nghĩ ai đã có bằng r sẽ bth, chỉ áp dụng với người mới thi thôi

Hạng D
27/7/18
1.084
14.886
113
41
Ăn rồi ko có việc gì làm nghĩ ra đủ trò hề.
Lúc thì kêu thời đại VN ko xài xe máy đã đến, lên hẳn lộ trình cấm xe máy trong thời gian gần luôn.
Lúc thì chú trọng các chính sách liên quan đến xe máy và thường nó rắc rối rườm rà và ấu trĩ.
Nếu ko làm được việc gì có lợi thì cứ nhận lương xong cắp ô đi cắp ô về hộ cái, đừng phá nữa o_O

• Haha
VIP CARD MEMBER
15/6/07
123
30
28
49
Sài Gòn
Các bác nói vậy là không đúng bản chất nhé. cái gốc mọi vấn đề hiện nay là "Có làm thì mới có ăn" đúng không các bác. Không làm thì như Tờ rinh bốc củ cải mà ăn nhé.

• Haha
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Bác học ở Uk sẽ biết Luật Giao thông 1981 (Road Traffic Order), quy định AM, A1, A2 và A.
Sửa Luật vậy là đúng rồi, vì VN mình đang trong quá trình gia nhập nhiều Hiệp định FTA nên phải tuân thủ cả các cái quy tắc quốc tế có sẵn, mấy cái bật đèn ban ngày cũng chung nguồn đấy cả.
Ai ngồi nghĩ thêm làm gì, copy từ mấy nước giàu để đỡ phải sửa thôi.
Em ko chắc là còn nước nào áp dụng, nhưng Uk thì Vn mình có EVFTA rồi UKVFTA rồi, sau còn phục vụ sản xuất phương tiện hay các cái kinh doanh liên quan khác.
Vâng, nó là nguyên cớ thôi. Chứ tầm nhìn nhiệm kỳ thì chỉ có vậy thôi....hè hè

• Like
Reactions: rumino
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Không làm đại thế thì lại không có chỗ nào nhận công. Khổ lắm. Mà không có công thì không có cơm, rồi thằng sau nó chửi nó mắng. Khéo lại nhận công của nó thì oạch. Nên ráng mà ký đại.
Dân ăn hành thì nó ăn chửi.
Rùi lèm gì được nheo hè...hehe

• Haha
Reactions: Perenco