Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
Lato nói:
Nhìn cách hành văn là biết cụ nào gòy :D:D:D dù sao đây cũng là 1 cách feedback tế nhị

Kính thưa các bác: em chỉ thấy tiếc cho nhà MA thôi, em hay nói thẳng, không phải chỉ trích ai đâu :D các bác chắc cũng biết, gầy dựng đã khó, giữ được nó lâu bền lại càng khó hơn nhiều... :D:D:D
HÃy tập trung vào chuyên môn để phong trào ngày càng đi lên :D:D:D
Bác nào yêu xe độp thì nên tập trung vào 1 thớt thôi, còn nếu máo quá các bác có thể vào trang web xe độp mà chơi ở bên đó còn đông zui hơn. Đừng để khách vào nhà MA mà chỉ toàn thớt xe độp ... ngộp quá đi

Thân 

Gút lắc :D
Dù sao e cũng vote cho bác có ý kiến cho nhà MA, chứng minh bác có tâm quyết với MAFC. Từ khi e vào mafc thấy chi hội có chuyện cần đóng góp ý kiến thì rất ít thành viên góp ý:D

Hạng D
1/6/11
4.532
8.644
113
13
Nguoisanhdieu lại nhiễm bệnh bón của Chiện Ngoài Lề goy....:D
Em ủng hộ ý lão Lato,nên gom tất tần tật về xe độp thành 1 thớt Linh tinh lẩu thập cẩm về xe độp,kiểu như thớt Buôn Chuyến vậy!

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
@Linh: Ko đơn giản như bác nghĩ đâu ạ,có lẽ bác chưa biết hết tâm tư của anh em nên nói vậy, em cũng xin Có vài ý kiến nho nhỏ.
Bác Lato nói vậy có nhầm lẫn hay ác cảm với xe đạp gì chăng, môn xe đạp nó cũng chỉ là một trong các phong trào như bao phong trào của chi hội đã và đang diễn ra như đá banh, chụp hình,tennit .... nó phù hợp với điều kiện , sức khoẻ, sở thích của một số thành viên nên họ tham gia, nó cũng góp phần làm cho chi hội mình thêm phong phú,sôi nổi, náo nhiệt hơn. Còn người ngoài vô thớt Mazda họ đánh giá chúng ta dựa trên việc chúng ta chơi với nhau trên tinh thần tôn trọng,giúp đỡ, vui vẻ, hoà đồng ...đúng không các bác.Còn về chuyên môn của chi hội là gì thì thật sự từ khi em tham gia Mafc đã 5 năm nay mà em cũng chưa xác định được nó là gì ạ, nếu chỉ bàn về xe mazda thì chả còn gì để nói nữa, còn nếu chuyên môn là những buổi offline xa, cà phê, ăn nhậu, bida, đá banh, tennit, chụp hình .... hay những lúc rảnh rỗi gõ bàn phím tán gẫu ,Thì liệu có bất công với xe đạp quá không???
Em xin phản biện bác Lato tí nhé:D:D
@hoanton: em đồng ý với bác nên gom vào 1 thớt riêng.
Em văn dốt chữ nát nên các bác cứ ném đá thoải mái ạh:D Vui là chính các bác nhe:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/6/11
4.532
8.644
113
13
He he...có phản biện thì xã hội mới đi lên đc chứ nhẩy?!
Ở đây em là Ma mới nhưng bản chất nhìu chiện nên chổ nào cũng chỏ mỏ vào hết,chỉ có xe độp là đứng ngoài ngó do thể lực hem cóa :confused:,còn chiên môn xe độp do đc nhìu mem ủng hộ,cũng như bác Th nói là phù hợp với sức khoẻ và điều kiện nhìu bác,nên các thớt về xe độp đương nhiên đông zui hơn những thớt khác rùi!
Túm cái váy lợi là em thấy bác nào cũng toàn tâm toàn ý với nhà Ma hết!
@lão Ròm:mafc đương nhiên chiên môn là về Mazda rùi!Bữa giờ em cũng nhận mấy cuộc đt nhờ tư vấn về Mazda đó nghoen!Khổ....gọi ngay cái thèng đíu bít gì về điện mà hỏi....:cool::D

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
linhoto nói:
Lato nói:
Nhìn cách hành văn là biết cụ nào gòy :D:D:D dù sao đây cũng là 1 cách feedback tế nhị

Kính thưa các bác: em chỉ thấy tiếc cho nhà MA thôi, em hay nói thẳng, không phải chỉ trích ai đâu :D các bác chắc cũng biết, gầy dựng đã khó, giữ được nó lâu bền lại càng khó hơn nhiều... :D:D:D
<span style=""color: #ff0000;"">Bác nào yêu xe độp thì nên tập trung vào 1 thớt thôi,</span> còn nếu máo quá các bác có thể vào trang web xe độp mà chơi ở bên đó còn đông zui hơn. Đừng để khách vào nhà MA mà chỉ toàn thớt xe độp ... ngộp quá đi

Thân

Dù sao e cũng vote cho bác có ý kiến cho nhà MA, chứng minh bác có tâm quyết với MAFC. Từ khi e vào mafc thấy chi hội có chuyện cần đóng góp ý kiến thì rất ít thành viên góp ý:D
Bác Thanh coi kỹ dòng in đậm ợ :D
Em còn tính mua xe độp để bon chen với mấy bác mừ :D ác cảm cái gì đâu :D
Nhưng trong 1 căn nhà lớn chúng ta nên có trật tự ngăn nắp thì vẫn hơn phải không các bác :D

Hạng D
16/10/11
1.453
1.330
143
Lato nói:
linhoto nói:
Lato nói:

<span style=""color: #ff0000;"">Bác nào yêu xe độp thì nên tập trung vào 1 thớt thôi,</span> còn nếu máo quá các bác có thể vào trang web xe độp mà chơi ở bên đó còn đông zui hơn. Đừng để khách vào nhà MA mà chỉ toàn thớt xe độp ... ngộp quá đi

Thân

Bác Thanh coi kỹ dòng in đậm ợ :D
Em còn tính mua xe độp để bon chen với mấy bác mừ :D ác cảm cái gì đâu :D
Nhưng trong 1 căn nhà lớn chúng ta nên có trật tự ngăn nắp thì vẫn hơn phải không các bác :D
Tại hắn thắc mắc cái dòng này của bác "Đừng để khách vào nhà MA mà chỉ toàn thớt xe độp ... ngộp quá đi" với dòng này của lão Linh "Từ khi e vào mafc thấy chi hội có chuyện cần đóng góp ý kiến thì rất ít thành viên góp ý" đấy:D:D

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
nlthanh nói:
@Linh: Ko đơn giản như bác nghĩ đâu ạ,có lẽ bác chưa biết hết tâm tư của anh em nên nói vậy, em cũng xin Có vài ý kiến nho nhỏ.
Bác Lato nói vậy có nhầm lẫn hay ác cảm với xe đạp gì chăng, môn xe đạp nó cũng chỉ là một trong các phong trào như bao phong trào của chi hội đã và đang diễn ra như đá banh, chụp hình,tennit .... nó phù hợp với điều kiện , sức khoẻ, sở thích của một số thành viên nên họ tham gia, nó cũng góp phần làm cho chi hội mình thêm phong phú,sôi nổi, náo nhiệt hơn. Còn người ngoài vô thớt Mazda họ đánh giá chúng ta dựa trên việc chúng ta chơi với nhau trên tinh thần tôn trọng,giúp đỡ, vui vẻ, hoà đồng ...đúng không các bác.Còn về chuyên môn của chi hội là gì thì thật sự<span style=""color: #ff0000;""> từ khi em tham gia Mafc đã 5 năm nay </span>mà em cũng chưa xác định được nó là gì ạ, nếu chỉ bàn về xe mazda thì chả còn gì để nói nữa, còn nếu chuyên môn là những buổi offline xa, cà phê, ăn nhậu, bida, đá banh, tennit, chụp hình .... hay những lúc rảnh rỗi gõ bàn phím tán gẫu ,Thì liệu có bất công với xe đạp quá không???
Em xin phản biện bác Lato tí nhé:D:D
@hoanton: em đồng ý với bác nên gom vào 1 thớt riêng.
Em văn dốt chữ nát nên các bác cứ ném đá thoải mái ạh:D Vui là chính các bác nhe:D
E chỉ phản biện lão Th cái vụ chữ đỏ thôi... MAFC mới thành lập được đúng 03 năm thôi mà... hay là bác tính từ khi tham ja OS thì e no comment.
Còn vụ xe đạp thì e support các bác nhé, các bác chờ e thêm 01 thời gian e luyện ten lit xong thì qua chơi luôn xe độp....but mà đúng là cũng nên gom tất cả cái topic liên quan đến xđ vào 01 topic cho gọn gàng nhà MA nhỉ.

Hạng D
24/4/12
2.195
6
38
Thớt này hot quá, trọng tài chúa vào chủ trì đại sự kìa, thôi giờ zầy...bla...bla...

Hạng D
16/10/11
1.453
1.330
143
@lão Đào: thằng chả tham gia chi hội Mazda từ hồi Tamphan làm hội trưởng lận bác ui, chung thời với lão Deepest ấy, lúc thái thượng hoàng Nisibili còn vật vờ bên Toy kìa:D:D