Thảo Luận Make-up mazda 3

Hạng B2
25/9/04
344
325
63
55
Ho Chi Minh City
RE: Make-up mazda 3

Cám ơn bác Khanh-Moi nhé. Tôi đang định đi Singapore để sắm đồ chơi cho con M3 màu đen sẽ lấy trong tháng 12 này. Chưa biết nên tìm chỗ nào thì may quá bác lại post địa chỉ này lên.

Tập Lái
11/10/04
25
0
0

À pác newsolder đi xem giá cả như thế nào hỏi dùm cho tôi biết với nhé, lần tới tôi đi sẽ mua luôn thể.
À tôi quên trên xe M3 bên Sing có thềm cửa bằng Inóc đó pác nhớ hỏi dùm nhé! cả đuôi cá dán dọc theo viền đuôi xe nửa đó.

Hạng B2
25/9/04
344
325
63
55
Ho Chi Minh City

Rất tiếc là thủ trưởng của tôi (my wife) lại đổi ý đi Thái Lan rồi nên tôi không hỏi hộ bác được. Tôi có xem trên trang web của Mazda Thái nhưng thấy vài món đồ trang trí cho M3 thôi. Địa chỉ là http://www.mazda3thailand.com/mazda/eng/0w/index.html. Tôi đang nhờ bạn ở bên đó tìm hiểu thêm xem có thể mua được gì không. Bác nào có kinh nghiệm mua phụ tùng ô tô ở Thái Lan thì cho biết nhé.

Hạng C
2/4/04
756
320
63

Trích đoạn: hoang_bmw

bác gắn thêm bodykits , gắn đèn bi-xenon , thay nâm 17"

to bmwm3: mâm zin của Ma3 là 17" rùi nhìn phê nhỏ dãi thay làm chi nữa.

Mâm zin của Mazda3 tại VN chỉ có 16" thôi.

Hạng B2
25/9/04
344
325
63
55
Ho Chi Minh City
RE: Kiểm tra khi nhận xe mới

Sáng nay tôi nhận một xe M3 mới. Tôi không có kinh nghiệm về xe cộ lắm lại không nhờ thợ đi cùng. Các bác cho hỏi thăm khi nhận xe mới phải chú ý kiểm tra những gì? Hình như có bác nhận xe mới nhưng lại bị thay bình ác quy cũ mà không biết! Liệu xe mới còn có thể bị thay thế trang thiết bị gì khác mà mình không thể biết hay không?

Cám ơn các bác nhiều nhiều!

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: newsolder

Sáng nay tôi nhận một xe M3 mới. Tôi không có kinh nghiệm về xe cộ lắm lại không nhờ thợ đi cùng. Các bác cho hỏi thăm khi nhận xe mới phải chú ý kiểm tra những gì? Hình như có bác nhận xe mới nhưng lại bị thay bình ác quy cũ mà không biết! Liệu xe mới còn có thể bị thay thế trang thiết bị gì khác mà mình không thể biết hay không?

Cám ơn các bác nhiều nhiều!
Nhận xe mới, thì bác chỉ kiểm tra qua loa thui:DNhìn sơ qua dàn ngoài không trầy, móp là được, chả ai dám ăn bớt của bác cái gì đâu. Chỉ có điều đôi khi trong lúc vận chuyển xe về đại lý có sơ xuất nhỏ nhỏ nào đó( chuyện này có gặp nhưng rất hiếm)
Quan trọng là bác kiểm tra kỹ giấy tờ xem có chính xác không là được rồi.

CHÚC MỪNG CƯỚI VỢ MỚI:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: ninjarua_nvn

các bác ui...thay ghế da cho maz3 khỏang bao nhiu vậy?

Bác thay loại gì? ở trên này có nhiều bài về ghế da rồi đấy bác, bác chịu khó kiếm lại đi

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Trích đoạn: khanhtruong

M3 mà sơn màu đen thì tôi thấy không đẹp tí nào vì dáng nó hơi nhỏ

Tuy nhỏ nhưng cũng đủ to hơn : Ford Laser , Altis thậm chí dài hơn Escape .:D:D:D
M3 Dimension : 4490mmx1740mm

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
44
Hóc Môn

Em dang o singgapore,muon tim mua mot it do nghe cho con Maz3 cua em ,nhug khong biet nen mua nhung thu gi`?Mong cac bac chi giup,chi con 2 nga`y nua la check out.Em dang o gan sieu thi SimLim,vay di dau thi gan???
TRONG CAY VAO CAC BAC NHIEU NHIEU...
(o day khong go duoc tieng Viet bac ui,mong cac bac thong cam)