Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Màn hình DVD trên Kia Morning bị treo

Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Màn hình DVD trên Kia Morning bị treo

Chào anh em Osers,

Cái màn hình DVD trên em KIA Morning 2009 của mình mấy hôm nay bị đơ. Không bấm gì đc trên màn hình cảm ứng. Mình đã reset đủ kiểu vẫn kg đc. Rút cọc bình cũng kg xong. Chỉ duy nhất chức năng hiển thị camera lùi là còn hoạt động :).

Xin hỏi anh em còn cách nào khác để sửa không hay mua mới?
  • Nếu có thể sửa thì nên đem ra chỗ nào cho mình xin địa chỉ và số điện thoại.
  • Nếu mua mới thì nên mua loại nào.
Cảm ơn anh em Osers trước

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
Đó là mấy cái màn hình lắp thêm ngoài cửa hàng. Treo là do nó hư bạn ơi. Mua cái mới thôi

Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
Hàng gắn thêm xài chục năm là quá tốt rồi bạn( vì đa phần gắn thêm hàng tàu). Màn tàu giờ rẻ bèo bạn ạ. 10ich chỉ hơn 2 củ

Tập Lái
6/3/20
2
1
0
29
HaNoi
timvieccontent.com
Cán bộ là gì?
Cán bộ là công dân của Việt Nam được tín nhiệm bầu cử và được phê chuẩn giữ chức vụ trong nhiệm kỳ của cơ quan của Đảng và các tổ chức trong lĩnh vực chính trị – xã hội các cấp của Việt Nam. Đả, nhiệm nhiệm vụ trong biên chế của nhà nước và được hưởng chế độ đãi ngộ từ ngân sách nhà nước.

Công chức là gì?
Công chức là công dân của Việt Nam được bổ nhiệm vào những chức vụ nằm trong hệ điều hành của cơ quan Đảng Cộng sản Việt Nam. Các tổ chức chính trị và xã hội các cấp thuộc Quân đội Nhân dân nhưng không phải sĩ quan, các quân nhân mức độ chuyên nghiệp và quốc phòng. Làm việc dưới biên chế của nhà nước và hưởng ngân sách nhà nước.