Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
Thời điểm này, nếu quá chú ý vào các mẫu xe hơi đời mới là thiếu tinh tế, thiếu đồng cảm, thiếu quan tâm Cộng đồng

vẫn còn đó nỗi lo Virus Covid19 dính bám trên các sản phẩm nông nghiệp chở đến từ vùng có dịch,

nhiều hoàn cảnh vẫn chưa đảm bảo được 7 ngày có 3 bữa rau, 6 bữa trứng, 9 bữa hành,

các cơ sở kinh doanh nay mở, mai bị đóng do các quy định giãn cách,

chưa cho phép Tư nhân tiêm dịch vụ VaccineCovid19,

chưa cho phép người Dân được lựa chọn tiêm vaccine Covid theo mong đợi,

phần lớn người Dân chưa dám ra đường do còn mệt mỏi vì bị dãn cách, do bị ngăn sông cấm chợ;

trong khi đó những người là nhân tố chính có đủ năng lực để phục hồi kinh tế sau đại dịch đã đi xe máy về quê cả rồi;

các nhà máy sản xuất vốn FDI đang rút gần hết sang các Quốc gia khác, xu hướng đánh cho FDI ngã, đánh cho SME nhào.

chưa rõ số lượng liều VaccineCovid có đủ cho mũi 6, mũi 7 với những người trên 18 tuổi không nữa...

Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Bắt đầu biết tôn trọng người Việt rồi đấy. Cứ phải khó tính vào thì người ta mới tôn trọng mình. Chứ tư bản nó hút máo được ngày nào thì nó còn hút. Nhân nghĩa gì tầm này!
lại tư bản !
muốn XHCN qua bắc hàn mà sống cho nó khỏi bị bóc lột

• Like
Reactions: Cu Tom
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Đời này treo sau độc lập như Civic rồi anh em nào thích cảm giác lái múc được
cảm giác lái đến từ vô lăng bác ơi ! hệ thống treo chỉ là 1 phần nhỏ thôi ! vô lăng toyota chưa bao giờ cho cái cảm giác gọi là cảm giác lái!

• Like
Reactions: Cu Tom
9/5/16
4.032
4.182
113
Bình Phước
lại tư bản !
muốn XHCN qua bắc hàn mà sống cho nó khỏi bị bóc lột
Ủa mình có nói bạn là tư bản sao bạn hữu. Mà bạn đòi đuổi tui qua bắc hàn với Nam Hàn này nọ lọ chai. Đứa nào hút máo thì mình nói hút máo thôi. Có nói sai chỗ nào sao bạn? Ủa mà bọn Nhựt bổn nó không phải tư bản hả bạn hữu, hay bạn hữu là bạn nó mà bênh chằm chặp vậy?
P/S: Kao đang sống tại đây, tại nước Việt Nam này, là nước XHCN rồi, không cần đứa nào phải chỉ đi đâu để có XHCN. Xùy...!

Hạng D
12/4/19
1.672
3.321
118
39
Thêm mỗi cái treo sau độc lập đã thấy các fan Toy lẫn Hòn đá khen nức nở :D ko biết nếu sau lắp hộp số ZF hay cho CVT, động cơ 2.0 turbo, tôn vỏ vững chắc, xe đầm chắc, êm ái thì sướng phát cuồng ấy nhỉ mD :D :D

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Thêm mỗi cái treo sau độc lập đã thấy các fan Toy lẫn Hòn đá khen nức nở :D ko biết nếu sau lắp hộp số ZF hay cho CVT, động cơ 2.0 turbo, tôn vỏ vững chắc, xe đầm chắc, êm ái thì sướng phát cuồng ấy nhỉ mD :D :D
ờ, đỡ hơn mấy con xe Hàn xẻng chưa biết tới đời nào mới được như xe Nhật :D

Hạng D
15/9/17
2.758
2.136
113
39
Altis thế hệ mới chứ không phải hoàn toàn mới, vẫn còn động cơ 1.8l 138hp cũ ơi là cụ. Còn trẻ nên lấy Civic, già chút lấy camry, ít tiền lấy K3, ai thích altis quá thì chốt cross. Lối nào cho Altis.

• Haha
Reactions: nguyenhuuhanhch
Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Altis thế hệ mới chứ không phải hoàn toàn mới, vẫn còn động cơ 1.8l 138hp cũ ơi là cụ. Còn trẻ nên lấy Civic, già chút lấy camry, ít tiền lấy K3, ai thích altis quá thì chốt cross. Lối nào cho Altis.
Lói như ông hèn gì dân Việt bèo bỏ mẹ luôn, toàn dân choi choi mua xe hàn xẻn về chạy, oải

• Like
Reactions: trungtotbung