Thảo Luận Máy lạnh cho Fiat

Hạng B2
20/4/07
268
313
63
Không nên chế bát, vì chế bát mất zin, tôi đi mua xe FIAT nếu mất zin rẻ cũng không mua,
Lốc zin - giàn nóng zin, chỉ tác động vào giàn lạnh - lạnh cóng luôn , khoảng 1tr2 cả công, gas....
chế bát bắt lốc khác là *** hạ thấp giá trị xe , khi cần bán rẻ thối chả ai thèm mua

Nghe có mùi

Tập Lái
20/10/12
2
0
1
Xe em Siena ELX 1.3 muốn thay lốc lạnh thì có của hãng nào lắp vừa không ah, xin các cụ cho chút thông tin.

Hạng B2
29/12/15
351
457
63
39
Xe em Siena ELX 1.3 muốn thay lốc lạnh thì có của hãng nào lắp vừa không ah, xin các cụ cho chút thông tin.
không phải Fiat thì phải chế pat thôi Bác :D

Hạng B1
23/12/09
96
61
18
Saigon
Xài Fiat chắc chắn một điều là ai cũng bị máy lạnh hành
trước đây lốc lạnh hư em thay cái mới mua từ chính hãng MK xài một thời gian cũng hư nữa, nên quyết định thử nghiệm xài loại khác cho ngon bổ rẻ, em chọn lắp lốc 507 của TQ giá bao trọn gói là 3.500.000đ (bao gồm lốc, công lắp, xúc rữa toàn bộ hệ thống ga, độ lại bát...) em xài được hơn 6 tháng rồi, nó chung là bao ngon, lạnh tê tái
bác nào lắp gặp bác Quang 01273415984. em này làm việc cực kỳ nhiệt tình, làm xong đem xe đi giao luôn (hổng biết có bằng lái gì ko), em nó ở Q7 nha các bác.

xài Fiat là đừng để nó chém lần thứ 2
Để nghiệm ra điều này thì bác cũng ăn hết nồi cháo hành rồi...ha...ha. Thôi kệ, mình mua xe để dùng thì chế cháo chút chẵng lo. Bác nào mua xe để bán thì mới để ý thôi. Muốn lốc zin thì ADV 8tr7 (chưa có công lắp) mà chiến.

• Like
Reactions: babydriver
Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Xài Fiat chắc chắn một điều là ai cũng bị máy lạnh hành
trước đây lốc lạnh hư em thay cái mới mua từ chính hãng MK xài một thời gian cũng hư nữa, nên quyết định thử nghiệm xài loại khác cho ngon bổ rẻ, em chọn lắp lốc 507 của TQ giá bao trọn gói là 3.500.000đ (bao gồm lốc, công lắp, xúc rữa toàn bộ hệ thống ga, độ lại bát...) em xài được hơn 6 tháng rồi, nó chung là bao ngon, lạnh tê tái
bác nào lắp gặp bác Quang 01273415984. em này làm việc cực kỳ nhiệt tình, làm xong đem xe đi giao luôn (hổng biết có bằng lái gì ko), em nó ở Q7 nha các bác.

xài Fiat là đừng để nó chém lần thứ 2
Em đã thay con denso nghĩa địa, cảm giác êm & buốt.....quan trọng là cực yên tâm! Em kg thích hàng TQ ạ, vì nó chiếm đảo Trường Sa- Hoàng Sa của mình....:p