Hạng B2
24/6/17
142
293
73
Hiện tượng của e cũng giống bác chủ thớt , e nghĩ ko biết có phải loại ga ko nhỉ ,,,,

Em cũng k rành. Giờ đi đâu để chai nước, cứ tầm 30p thì hớp 1 ngụm, e thấy nó bớt bị rát đó bác.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Cái này do bản thân mỗi người mỗi khác chứ không phải do máy lạnh hay xe gì đâu ạ, ngồi nhiều sẽ khó chịu nhưng sẽ thích nghi dần dần, đừng cho học gió thổi thẳng vào mặt và để quạt ở chế độ lớn. không gian xe nhỏ và đóng kín cửa, máy lạnh chạy sâu gây nên cảm giác khó chịu cho người ít ngồi máy lạnh thôi Bác.

• Like
Reactions: pdtkame
Hạng B2
24/6/17
142
293
73
Cái này do bản thân mỗi người mỗi khác chứ không phải do máy lạnh hay xe gì đâu ạ, ngồi nhiều sẽ khó chịu nhưng sẽ thích nghi dần dần, đừng cho học gió thổi thẳng vào mặt và để quạt ở chế độ lớn. không gian xe nhỏ và đóng kín cửa, máy lạnh chạy sâu gây nên cảm giác khó chịu cho người ít ngồi máy lạnh thôi Bác.

K phải mình ít ngồi máy lạnh đâu bác, mình ngồi rất nhiều luôn, làm coder mà. Ngày ngồi làm việc trong phòng máy lạnh ít nhất 9hrs (tính luôn nghỉ trưa), tối về cũng máy lạnh ngủ mà. :)

• Like
Reactions: Phancham
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
K phải mình ít ngồi máy lạnh đâu bác, mình ngồi rất nhiều luôn, làm coder mà. Ngày ngồi làm việc trong phòng máy lạnh ít nhất 9hrs (tính luôn nghỉ trưa), tối về cũng máy lạnh ngủ mà. :)
Vậy thì lạ thật luôn ý, Bác ngồi quen rồi mà còn bị vậy thì Em cũng chào thua luôn.

Tập Lái
1/3/18
6
4
3
48
em thì ko chuyên về máy lạnh , theo em nghĩ nhà e sài hai cái máy lạnh hàng nội địa , nhưng một cái sài sài ga 22 và một cái sài ga 410 thì em thấy ga 410 thấy êm hơn ko khô da và rễ chịu , ko như ga 22 , em sài sao nói vậy kop bít có đúng ko ,,,,,hoang mang ,,,,,

Tập Lái
1/3/18
6
4
3
48
mình cũng giống bác ,,,,,

Hạng C
9/5/08
852
304
63
em thì ko chuyên về máy lạnh , theo em nghĩ nhà e sài hai cái máy lạnh hàng nội địa , nhưng một cái sài sài ga 22 và một cái sài ga 410 thì em thấy ga 410 thấy êm hơn ko khô da và rễ chịu , ko như ga 22 , em sài sao nói vậy kop bít có đúng ko ,,,,,hoang mang ,,,,,
ga 410 cảm giác dễ chịu hơn nhiều

• Like
Reactions: Phancham
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Hello bác, em đã từng bị như bác. Giải pháp của em là không để lạnh quá sâu, để ở mức giữa của nấc lạnh cho tới nấc giữa nóng và lạnh thôi ( xe em máy lạnh cơ) và mua cái máy tạo ẩm cắm tẩu thuốc, mỗi khi đi thì bật :D.