Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
RE: mazda 3 đã xuất hiện

đúng là M3 tuyệt đẹp, cửa đóng rất nhẹ, nội thất rất " bắt mắt" nhưng có vẻ chật chội, nhất là ngồi băng nghế sau. Tớ chưa chạy thử nhưng tiếng máy khá êm, cách âm giữa buồng máy và khoang lái khá tốt,

Có cái tệ ở cái cốp để hành lý, thay vì gắn 2 cái phuộc hơi để nâng cốp hành lý như ở M6, M3 gắn 2 cái phuộc lò xo (giảm chi phí chăng?), do vậy khi kích cái khóa mở cốp, cốp không tự đông nâng lên mà phải lấy tay nâng lên!!!!!!!!! tệ là cái cộp này không thiết kế chổ để nắm tay nên phải lay hoai tìm cái chổ nào hở đủ để thọt ngón tay vào thì kéo nó lên!!!!!!!!!!!

Tập Lái
21/8/04
6
0
0

Mazda tuy đẹp thật nhưng "cái đầu" em nào cũng giống nhau cả,đèn thì "dẹp lép" với lại có người còn cho rằng nó có nét giống FORD nữa là.[&:]

Tập Lái
21/8/04
6
0
0

Ở Việt Nam bây giờ M3 chỉ có thể đếm trên đầu ngón tay mà thôi

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Nói chung về hình dáng thì mỗi người 1 ý thích khác nhau người thích em tròn tròn, người thì em dong dỏng có anh thì cứ phải đẫy đà mới sướng :D:D tuy nhiên bác bác rgvmen sợ đi dêm mà bị nhầm là Vío thì e là khó lắm bác à - nếu rành về đời và hiệu xe thì chẳng thể nào nhầm được dáng xe Mazda3 trườn và dài hơn Vios, bác chỉ cần nhìn vào dàn bánh là đủ hiểu của ai rồi

Tập Lái
24/5/04
27
0
0
Vietnam

Đúng là xe này hơi bị đắt , không biết cuối năm nay xe có ha giá không nhỉ , em cũng định đổi chiếc Escape của em nè , hao xăng quá , mà nhà nước hết bù lỗ cho cái vụ xăng nhớt này rồi thành ra sẽ còn tăng giá xăng dài , mặc dù chiếc M3 đẹp , thể thao , nhí nhảnh nhưng.............

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Nói như bác Rờ Gờ Vợ thị trên Poster quảng cáo bọn nó còn nhầm M6 với Altis nữa là M3 với Vios thì cũng đúng thui.

Như AE mình thì chỉ cần nghe còi hay ngửi khói là nhận ra dòng rùi, làm gì có ca đó Pac:D:D:D

Tập Lái
31/8/04
1
0
0

Em thấy con M3 này thế là ngon rồi, dáng thể thao, độ vào đẹp phải biết. Máu lên thì cố gằng kiếm tiền và vay mượn mà cưới nàng thôi.
Em thấy nó ngon hơn Altis đấy chứ. M3 mầu đỏ là đẹp nhất các bác nhỉ.

Bây h nó bán 30K, các bác toàn bảo là 27K thì mua ngay, hihiihi
Giả sử như VMC bán con M3 này 27K, các bác lại bảo là đắt quá, giá như 24K thì mua rồi.

Trích đoạn: rgvmen

Em thấy xe M3 này được nhưng giá cao quá, chỉ nên nhỉnh hơn GALA một chút thì hợp lý hơn chứ đắt ngang Altis là ăn cám rồi:D

Hạng B2
29/10/03
190
6
18
53

Chào các bác,

em định lấy con M6 vì thấy tướng nó rất sport, nhưng láy thử thì thấy chạy ko bằng thằng Escape em đang đi, nhưng em ko thích mua thêm Escape. Em thích con M6 màu đỏ nhưng bọn bán hàng cứ tư vấn màu đen, các bác thấy màu đỏ được ko, cho em ý kiến với.
Theo các bác thì nên chọn M6 hay là Magnus, em chạy thử Magnus của ông anh em, thấy tay lái nó nhẹ quá, nhưng nói thiết dáng thằng Magnus nhìn hơi già, đúng ko các bác?

Em có ý kiến này, sao mình ko phát động phong trào thiết kế logo cho anh em tham gia Forum, chứ còn dán www.otosaigon.com lên xe em thấy ko được đẹp lắm.

Tập Lái
10/9/04
11
0
0
53
Hà Nội
www.cardomain.com

Nm2an định cưới em M3, gía xe lên cao không chính xác, nhưng có nghe nói bố dượng mẹ kế VMC của em chắc không bớt quá 5% đâu. ;).