Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Mazda 6 mới giá 34.5k,liệu còn giảm nữa k các bác?

Nặng lời thế bác, không khéo lại... vô bến!!!

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Trích đoạn: hungpetechim

Phần đông dân VN ta bị thằng Toy nó "thuốc" nên cứ tưởng nó ngon, nói thật với các bác nó ngon ở chỗ nào chứ ở VN nó vừa gian, vừa tham, tham như con nhà mõ - đúng như các cụ vẫn nói.

Tôi thấy bác *techim nói vậy là còn hơi bị nhẹ đấy. Tội của nó là làm cho nhiều AE OS bao lâu nay bị lừa mua phải xe giá ảo trên mây, bây giờ hội nhập nhìn lại thế giới mới thấy ... đau lòng quá.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: minhtit

Trích đoạn: mienhinh
Theo em thì Ma6>Altis>Magnus , đơn giản vì Daewoo làm xe sang không được . Magnus nhìn sang chẳng ra sang, hèn không ra hèn, xấu quá thà đi Lac 1.8 còn hơn ...

Bác hơi bị nhầm rồi, nếu "xét 1 cách toàn diện" thì Magnus là dòng xe sang đó, nếu bỏ qua yếu tố thương hiệu thì bác thấy có con xe nào ở VN lại có đầy đủ đồ chơi như nó hay không?? Nếu bác là người Korea chắc chắn bác sẽ nghĩ khác, còn tại vì mìn sống tại VN, suy nghĩ theo cách nghĩ của người VN (honda là xe máy, Toyota là xe ô tô) cho nên coi thường Deawoo thôi.
Đúng là Magnus high class hơn Altis, nhưng thương hiệu Daewoo thì ....sắp chết rùi, Kimchi chỉ được mỗi Hyundai thui ...

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Công bằng mà nói, không thằng nào đầu tư vào VN quy mô như Toy cả ....

HVD
Hạng B1
13/1/06
69
1
0
HCM

Bác nslinh làm gì cay cú thế.Diễn đàn đâu phải là nơi để...chửi rủa.
Mà bác lạc đề rồi, chủ đề này là Mazda6, bác đâm ra chửi Toyota.
Trích đoạn: nslinh

Trích đoạn: hungpetechim

Phần đông dân VN ta bị thằng Toy nó "thuốc" nên cứ tưởng nó ngon, nói thật với các bác nó ngon ở chỗ nào chứ ở VN nó vừa gian, vừa tham, tham như con nhà mõ - đúng như các cụ vẫn nói.

Tôi thấy bác *techim nói vậy là còn hơi bị nhẹ đấy. Tội của nó là làm cho nhiều AE OS bao lâu nay bị lừa mua phải xe giá ảo trên mây, bây giờ hội nhập nhìn lại thế giới mới thấy ... đau lòng quá.

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

em biết em lạc đề. Nói thật em cũng đang chạy Mazda vì tẩy chay Toy lâu rồi. Nhưng em vẫn cú cái vụ cuối năm 2004, nhà em mua cái Zace GL giá chính thức 28k mà còn phải chi thêm 1k cho thằng đại lý để có xe đi.

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Có ai bắt bác phải chi tiền cho thằng đại lý đâu? Cú thế thì bác mua làm giề...:D

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

tất cả các hiệu xe của VMC ( Bim, Maz, và Kia ) mà trong tháng 1 chỉ bán được có 17 con, thật tội các bác nhĩ !

còn đâu cái thời oanh vàng của VMC .???

Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999

Tóm lại tất cả đi xe VMC đều (Vỡ Mồm Cả) các bác nhỉ

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Trích đoạn: zin1999

Tóm lại tất cả đi xe VMC đều (Vỡ Mồm Cả) các bác nhỉ

Ý bác định nói gì? Tôi chạy M6 đã được 2 năm, thấy rất tuyệt, chưa bị vỡ mồm gì cả.