Thảo Luận Mazda brand new MPV

Hạng B2
18/5/05
314
9
18
47
www.otosaigon.com
RE: Mazda brand new MPV

Úi các bác ơi, các bác có biết chỗ nào bán con xe này em qua múc luôn 1 con với, em kết con này từ lâu rồi mà

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Bác chuvoicon ơi, E nghĩ là Bác nên đến các Đại gia nhập khẩu xe để đặt hàng thì may ra mới có.
Con này mà nội thất da nữa thì mới hoàn hảo.

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

qúa đẹp. nhưng hình như em thấy phần đầu hơi dài làm cho chiều dài cơ sở dài hơn các bác nhỉ?

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn

Xe này đã có biển YOKOHAMA, đang chạy bên JP rồi mà bác ?
Xem xe ở bên Nhật xong thì em càng tủi thân cho thị trường xe VN.

Hạng B2
29/9/05
148
49
28

vâng, nick bác nghe quen quen, hình như em biết bác :), em vo danh tiểu tốt bác đừng hỏi em là ai nhé!

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Con này là Mazda MPV đời mới ... Mazda MPV (là tên model chứ không phải tên của dòng xe Multi-Purpose Vehicle - xe đa dụng) là một model khá lâu đời của Mazda nhưng dần dần do không thay đổi mẫu mã nên dần đi vào quên lãng ...

Nó cao cấp hơn Mazda 5 / Premacy nhưng theo em nghĩ vẫn chưa thể sánh vai cùng với Odyssey và Sienna đâu

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Quá đẹp, nhưng nhìn hao hao giống Grandis phần cuối ( hơi vát xuống). Cửa lùa chắc chắn là dùng điện rồi phải ko các bác ??

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

Em này cố tí nữa là có hàng ghế thứ 4 rồi. Các bác đi con này khỏi lo chỗ để hành lý.

Tập Lái

Xin giới thiệu em là thành viên mới, đã lâu lắm rồi mới đăng ký được và trở thành thành viên của OS. Xin chúc bác Admin và các bác thành viên OS sức khỏe công tác tốt.

Thấy các bác bàn nhưng không thấy hình Mazda 5, bác nào có post lên cho em xem với.

Cám ơn!
[8|]