Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Re: [Mazda Club] Buổi offline số 1 (2014)

Kencar hô hào rồi trốn biệt nhé. Kỳ off lần 2 mà không ra chào sân anh em thì bo xì Kencar luôn.hi...hi

Hạng C
26/9/12
935
192
43

Kodak nói:
Kencar hô hào rồi trốn biệt nhé. Kỳ off lần 2 mà không ra chào sân anh em thì bo xì Kencar luôn.hi...hi
Hề hề. Em định làm cú bất ngờ xuất hiện bác Kodak ơi...:D
Nói chứ bưã đó em sẽ đến. Quận 2 là địa bàn nhà em...:D

Hạng D
24/11/06
3.931
19.096
113
Vietnam

Sao mình chẳng thấy ông nào là thành viên cũ của Mazda vậy. Em thấy các bác trẻ, có xe đep , lại nhiệt tình. Nên bầu cử thay BLD MAfc đi. Mấy ông thành viên Mazda mà bây giờ đi Ford thì không được, em phản đối.

T
TamPhan
Guest

Ford với Mazda cũng chung 1 nhà mà bác! Anh em chơi với nhau trọng cái tình và sự vui vẻ,em không câu nệ lắm là đi xe gì, miễn các bác "lãnh đạo" MAFC vẫn còn nhiệt huyết và đam mê với dòng xe Mazda là được....nhưng...hic hic...

Hạng D
24/11/06
3.931
19.096
113
Vietnam

TamPhan nói:
Ford với Mazda cũng chung 1 nhà mà bác! Anh em chơi với nhau trọng cái tình và sự vui vẻ,em không câu nệ lắm là đi xe gì, miễn các bác "lãnh đạo" MAFC vẫn còn nhiệt huyết và đam mê với dòng xe Mazda là được....nhưng...hic hic...

Bác cứ mạnh dạn, chứ em thấy mấy lãnh đạo bên MAFC giờ đi xuống quá, nhậu cũng kém, em ủng hộ bác làm Hội Trưởng. MAFC cần nhân tố mới.

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl

Vậy là ta lên luôn phong trào xây dựng box Mazda ngày một trẻ, năng động và nhiệt hiết nào!

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn

JBL.WWE nói:
TamPhan nói:

Bác cứ mạnh dạn, chứ em thấy mấy lãnh đạo bên MAFC giờ đi xuống quá, nhậu cũng kém, em ủng hộ bác làm Hội Trưởng. MAFC cần nhân tố mới.
Bớ bà con! Nam loa kích động đảo chính kìa..

Hạng D
30/3/12
1.251
905
113

Olympus nói:
JBL.WWE nói:
TamPhan nói:

Bớ bà con! Nam loa kích động đảo chính kìa..
Vậy là đã rõ giới tính Nam Loa nhóe...thấy bác Tâm cao to đẹp giai là nhào vô liền [:-D]