Tập Lái
28/11/17
10
6
3
31
Mình đã đặt con 2.5 1 cầu..nghe có xe vào thứ 3-4 tuần sau...nhưng có xe rồi là quay qua chuyện nuôi xe.. mới tìm hiểu thì được biết mazda Cần Thơ bảo dưỡng và thay nhớt là dòng nhớt ( Castrol magnatec ). tìm hiểu thì thấy còn dòng cao cấp hơn ( Castrol edge )... mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm sử dụng cám ơn

Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
Đọc bài này mới thấy các bác Os rất thương yêu Honda CRV quá, cứ sợ nó chết yểu. Thị trường VN là thị trường nhỏ bé, tổng số xe bán ra của tất cả thương hiệu ở cả VN/tháng cũng chẳng bằng 1 mẫu Civic hoặc CRV bán tại Mỹ/ tháng. Honda, Toyota hoặc các thương hiệu khác nhập xe ở ĐNA qua VN là họ có tính toán hết rồi, nhưng quan trọng là họ quá ngán ngẩm cái chính sách "đồng bóng", thay đổi như thời tiết của mấy lão ngồi trên. :D:D
Anh Hải và anh Công là thần cầu mưa gọi nắng, vẽ ra chính sách thời tiết chứ ko phải thất thường đâu cụ hihi

Hạng D
14/8/16
1.880
2.275
113
39
Anh Hải và anh Công là thần cầu mưa gọi nắng, vẽ ra chính sách thời tiết chứ ko phải thất thường đâu cụ hihi
Tôi thấy chính oto bây giờ là đúng rồi! Nói gì thì nói không có chuyện ngồi mát ăn bát vàng, trong khi người ta làm hì hục, giải quyết việc làm cho hàng vạn người! Chưa nói đến chuyện nhập khẩu xe oto làm thâm hụt thương mại lớn hơn, tỷ giá tăng ảnh hưởng xấu đến nền kinh tế!
bây giờ trong nước lắp ráp xe bình dân có, xe sang có hết rồi! Hãng nào không đầu tư làm ăn nghiêm túc, không đầu tư phát triển lau dài vui lòng rút khỏi việt nam càng mừng!
Việt Nam đã bảo hộ cho mấy anh FDI 20 năm nay rồi, anh không chịu đầu tư đỗ thừa cho cơ chế, chính sách, thị trường nhỏ,.... tại vì anh không đầu tư phát triển lấy đâu ra giá rẻ! Bây giờ hãy để chính người dân việt nam làm! Mời mấy anh ngồi mác ăn bác vàng đi nơi khác!

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Em sale bên quận 7 ak, hiện bên em đã có xe trưng bày, anh có thể ghé xem xe em tư vấn trực tiếp ch mình anh nhé :)
2.5 AWD mầu đỏ nếu đặt khi bao lâu có xe vậy bác sâu. Nghe đồn tăng lên 10 chai à.

Hạng B2
14/5/07
148
17
18
2.5 AWD mầu đỏ nếu đặt khi bao lâu có xe vậy bác sâu. Nghe đồn tăng lên 10 chai à.
Chờ màu đặt thì được, chứ tăng giá ngoài thì thua tư duy mấy bạn bán hàng chính hãng :)

Hạng C
23/4/11
596
5.041
93
Chờ màu đặt thì được, chứ tăng giá ngoài thì thua tư duy mấy bạn bán hàng chính hãng :)
nếu có tăng là do hãng tăng. Sale ko làm giá đâu bác. Mấy bữa này nhiều sale gọi em mà em từ chối luôn vì đã cọc xe rồi.

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Hi a, hiện a cọc mua xe 2câù thì qua tháng 1 mới có xe nha anh. Giá xe tăng 10tr là thật ( M3 vs CX5) tháng 12, ko phải sale làm màu dùng chiêu tăng giá để chốt khách như các Bác đang nghĩ đâu, tuy nhiên vẫn còn một số màu các Bác có thể mua giá tháng 11 ak.
Mềnh cũng thích mẫu này. Nhưng mềnh muốn xem con CRV xong mới chốt. Mà tăng 10tr thì dù ít nhưng cảm thấy sao sao ấy.

Tập Lái
1/12/17
35
11
8
34
E cũng đang kết e cx5 2018 bản 2.0. thực ra là đủ tài chính cho bản 2.0 thôi. Cơ mà nghe nói 2.0 đi máy hơi lì và lúc tăng ga hơi gào. bác nào thông cho e cái , để e có động lực xúc e nó. So với tucson 2.0 thì sao ạ . e đang phân vân 2 con này .