Chọn cái nào?

• Kia Sorento 2021

Bình chọn: 58 65,9%
  • Mazda CX-8

Bình chọn: 30 34,1%

• Total voters
    88
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
thiết nghĩ bác nên quất kia nếu không quan tâm nhật và hàn. tui là bài học đây. Japan cái củ cải con mẹ gì tụi nó. xe tầm 1 tỷ 3 mà không có ngày tháng năm trên màn hình , sấy gương cũng không, sơn thì dễ tróc ( màu đỏ ) tui đi xe này là qua 4 chiếc rồi, cùng 1 cung đường hàng ngày đi mà ( 7 năm ) 3 xe kia không hề bị dăm sước sơn do đá văng mà cx8 này mới hồi tháng 8 đến giờ bị 4 chổ nhỏ như đầu nhang. rồi gập gương như Loz, mới đây đã bị khựng lên khựng xuống , khi ăn khi không. bán hàng thì bất nhất.
ĐANG TÍNH LÀM PHÁT KIỂM TRA VỀ CHẤT LƯỢNG SƠN CHO RA NGÔ RA KHOAI XEM SAO.
Anh rửa xe nhớ lấy cái bịch nilon trùm cái kiếng hậu lại. Thân

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Dí sát mặt vào đít nó rồi nhìn xem số 8 hay số 5.
Đơn giản lắm.. Cx5 cái đèn sương mù nó dài ra.. còn cx8 chỉ là bóng bi led.. lưới tản nhiệt thì con cx8 nhìu thanh crom chạy dài giống cx9 cũ..nhìn ngang hông nó to bảng bề thế hơn Cx5 nhiều... Nhìn phía sau thì khỏi nói thanh crom to bảng nhìn hầm hố hơn Cx5 nhiều

Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
Vụ sơn thì em công nhận nhé. Em cũng thuộc diện đi cẩn thận, chăm xe tốt nhưng xe hay xước này nọ, cảm giác sơn nó mỏng mà nhạy cảm với xước lắm :(

Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
thiết nghĩ bác nên quất kia nếu không quan tâm nhật và hàn. tui là bài học đây. Japan cái củ cải con mẹ gì tụi nó. xe tầm 1 tỷ 3 mà không có ngày tháng năm trên màn hình , sấy gương cũng không, sơn thì dễ tróc ( màu đỏ ) tui đi xe này là qua 4 chiếc rồi, cùng 1 cung đường hàng ngày đi mà ( 7 năm ) 3 xe kia không hề bị dăm sước sơn do đá văng mà cx8 này mới hồi tháng 8 đến giờ bị 4 chổ nhỏ như đầu nhang. rồi gập gương như Loz, mới đây đã bị khựng lên khựng xuống , khi ăn khi không. bán hàng thì bất nhất.
ĐANG TÍNH LÀM PHÁT KIỂM TRA VỀ CHẤT LƯỢNG SƠN CHO RA NGÔ RA KHOAI XEM SAO.
Khi mua xe sao ko tìm hiểu kỹ hơn đi bác. Trong tầm tiền thấy hợp với mình thì mua chứ các xe cùng phân khúc thì có cái hơn và có cái kém, tổng lại ko khác nhau nhiều. Ko ưng thì bán xe sớm đi chứ thấy bác than dữ quá, cuộc sống bao lâu mà phải mệt mỏi dữ vậy.

Hạng B2
14/12/11
100
73
28
Tháng trước đi xem cả hai xe , sau chốt CX8 AWD .Đơn giản : So không có xe chạy thử chỉ có xe trưng bày => vậy sao mua ?