Hạng B1
25/8/07
50
45
18
43
bạn có thường sử dụng Google, thì sẽ thấy Công nghệ đã có sẵn trên Google rồi, không nên sử dụng tiền để đầu tư cho Công nghệ,
nên sử dụng Google để tải Công nghệ về.

bạn có thể tham khảo thêm với anh @dongde
Đọc comment ông này mình đang nghĩ ông này bị thần kinh hay mình bị ??? Diễn đàn này thật là thú vị :))

Tập Lái
10/3/21
9
6
3
34
bạn có thường sử dụng Google, thì sẽ thấy Công nghệ đã có sẵn trên Google rồi, không nên sử dụng tiền để đầu tư cho Công nghệ,
nên sử dụng Google để tải Công nghệ về.

bạn có thể tham khảo thêm với anh @dongde
ừ, chắc công nghệ tự đẻ ra công nghệ, google tự nhiên có trên đời vậy á :))

Tập Lái
6/11/22
20
16
3
34
Sặc mùi ghen ghét
Ở nước khác, nước họ làm được cái gì họ tự hào lắm. Đi khoe khắp thế giới,còn ở vn thì cứ phải dìm hàng nhau mới khoái cơ. Tư tưởng là làm sao thì làm, thằng hàng xóm không được hơn mình.
cũng không trách người Việt, vì ông Vin chơi mấy lần tối tăm mặt mũi rồi. Vinmart thì bán cho Massan group, Vinsmart chưa được bao lâu khai tử luôn, xe xằng của Vin chưa được Model thứ 2 thì cũng đã khai tử luôn, giá xe thì giảm hơn tụt quần để clear kho ==> Tiền trong túi họ và có ng.u đến mức bị chơi mấy vố và vẫn lao vào theo cái chúng mày nói là "yêu nước và tự hào" nổi không? Ng.u thì cứ ng.u 1 mình nhé, ông ko tôn thờ thằng nào tiền tao thì tao lựa chọn cái gì tao thích. Hãng làm ăn như CC thì tao chê thẳng

Hạng B1
15/4/17
74
33
18
34
bây giờ mazda mới đầu tư vào mảng xe điện thì có vẻ hơi muộn so với các đối thủ, nhưng phải công nhận là xe mazda chất lượng có tiếng xưa giờ, nên cũng đáng chờ đợi kết quả

• Like
Reactions: Car_Passion_ALL