Hạng B2
16/8/18
131
113
46
32
Mazda mà làm xe xăng cần số điện tử giống vầy là quá đẹp. Thích thiết kế nội thất mazda tất cả các dòng, chỉ ko thích cần số cơ bao năm ko đổi.

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Việt Nam mình cứ xăng điện là ngon nhất.
ngon lăm bac,co ng nhap may chiec Lexus hybrid xai dc vai nam thi gap su cố giơ cung méo mat luon ^^,chi phí sua chua thay thế va time còn dat và dài hon may chiec Lexus ko lai nưa :) :D:D

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
23/10/18
1.131
23.194
113
40
ngon lăm bac,co ng nhap may chiec Lexus hybrid xai dc vai nam thi gap su cố giơ cung méo mat luon ^^,chi phí sua chua thay thế va time còn dat và dài hon may chiec Lexus ko lai nưa :) :D:D
Hihihi ngon ở đây là sử dụng phương thức xăng và điện kết hợp. Còn vấn đề đề các hãng chế tạo chưa tối ưu dẫn đến trục trặc, hỏng hóc thì lại là phạm trù khác, mình không đề cập. Các hãng phải tìm cách để các sản phẩm không bị vậy nữa. Mà bác nói em lại thấy tiếc cho con RH 350 của em 8 năm về trước, hahhha bán đi được mà nhẹ cả người.

• Like
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Mazda mà làm xe xăng cần số điện tử giống vầy là quá đẹp. Thích thiết kế nội thất mazda tất cả các dòng, chỉ ko thích cần số cơ bao năm ko đổi.
Tụi nó chiếc xe còn làm được thì mấy thứ lặt vặt ăn thua gì, chỉ là vấn đề chi phí thôi. Hãng nào cũng vậy, cắt bớt càng nhiều càng tốt để đạt ít nhất 2 mục tiêu: 1. Giảm giá bán, 2. Ăn dày hơn.

Hạng B1
24/11/18
89
92
18
53
Bao giờ ở VN mới có chuẩn của nhà nước về xe điện? quá tụt hậu về lĩnh vực này.

• Like
Tập Lái
19/8/19
4
5
3
58
Mơ về một ngày mà tiếng ồn giãm thiểu đến tối đa, ở Việt Nam do chính phủ không có phải trả phí môi trường cho nên mặc nhiên không có khái niệm điện hay môi trường đâu..