Hạng B2
20/4/05
261
4
16
RE: Mazda Premacy - Xe dành cho quý bà!

Mazda Pregnant chỉ mỗi tội là dáng dấp ko được nam tính lăm(đấy là so với M6,Camry...)
còn lại là quá ổn về tiện ích( khoang to chứa nhiều đồ đạc khi đi chơi xa,hoặc chứa nhiều hàng nếu đi Lạng Sơn),tiện dụng ( số tự động) xăng tốn vừa phải ( TB 9l ) ghế rộng rãi , giá cả hợp lý nói chung còn chê cái giề.
Có chú đang gạ em đổi M6 các có mấy ngàn mà em còn chẳng chịu đây nè

Last edited by a moderator:
Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Trích đoạn: HAQT

Củ cải

Hik, bác OSPD post gì em ko hiểu ? Em thắc mắc quá vì bác là OSPD mà??? Bác giới thiệu thêm về Premacy đi bác. Em cũng khóai em này nhưng ko đủ xiền.

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi

Đúng là em thấy đàn ông nên đi xe số côn tay trông vẫn hoành tráng hơn, đi xe Premacy hay là xe số tự động nào khác trông cứ thương thương thế nào ấy :D

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Trích đoạn: RacingLady

Đúng là em thấy đàn ông nên đi xe số côn tay trông vẫn hoành tráng hơn, đi xe Premacy hay là xe số tự động nào khác trông cứ thương thương thế nào ấy :D
Bác nhớ vợ, MZP, kaka, chaien, 2addited... chạy Pre và bác R6 (Mondeo), BD (S320) và các bác chạy AT khác đâu mau tới, quý bà đua xe muốn "thương" kìa...:D

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83

Trích đoạn: 2snguyen

Trích đoạn: RacingLady

Bác nhớ vợ, MZP, kaka, chaien, 2addited... chạy Pre và bác R6 (Mondeo), BD (S320) và các bác chạy AT khác đâu mau tới, quý bà đua xe muốn "thương" kìa...:D

Em định "cài số" vọt tới nhưng thấy bác "hô hào" trước nên e rằng bác đến trước rồi...nên thôi!:D:D.

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

đáng tiếc là phụ nữ lại thấy tôi cực kỳ đàn ông trong mọi mặt mới chết chứ hê hê:)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Premacy đang giảm giá hay khuyến mãi cái gì các bác? thấy hôm nay (17/10) quảng cáo trên các báo là "cơ hội mua xe duy nhất trong năm"

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Chắc là năm sau pre nó không ra lò nữa nên QC mạnh để thanh lý hết xe củ

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Xe mới mà 23k em xin treo cổ tự tử ngay, em mới cuoi 1 em second 2004 mất hết 22,5k rồi