Hạng B1
7/7/21
54
18
8
23
Em cũng giống bác vụ ưu đãi phí trước bạ, nhưng em nghía con CX-30, cũng đang tính xúc cho kịp Tết đây

Hạng B1
11/5/21
64
11
8
36
Em cũng giống bác vụ ưu đãi phí trước bạ, nhưng em nghía con CX-30, cũng đang tính xúc cho kịp Tết đây
E cũng chạy thử con này của ông anh rồi, nói chung linh hoạt, mùa mưa này leo vỉa với lội nước đỡ ghê

Hạng B1
15/5/21
85
10
8
35
Con CX30 này có auto hold & phanh tay điện tử, mấy món này cũng đáng tiền đấy. bác xúc em này ok, đã chốt thì nên mua ngay & luôn, tránh đêm dài lắm mộng lại đẽo cày giữa đườnghình như đợt này a Thaco chơi lớn giảm toàn bộ cho các dòng mazda luôn phải không nhỉ?

Hạng B1
8/7/21
56
15
8
23
Con CX30 này có auto hold & phanh tay điện tử, mấy món này cũng đáng tiền đấy. bác xúc em này ok, đã chốt thì nên mua ngay & luôn, tránh đêm dài lắm mộng lại đẽo cày giữa đườnghình như đợt này a Thaco chơi lớn giảm toàn bộ cho các dòng mazda luôn phải không nhỉ?
dạ không bác, e có đi xem thì sale có nói chỉ giảm cho mazda2 , cx3 cx30 & BT-50

Hạng B1
28/9/20
67
8
8
Cho e hỏi cảm giác lái là gì vậy anh
à, mình trước khi mua xe thì có thuê thử chứ đợt này dịch showroom cũng k cho lái thử, mà có lái thử thì cũng chạy có chút xíu không bỏ bèn gì.
Sau 10 ngày thì mình có cảm nhận xe chạy đầm, êm, phù hợp với mức giá. Quan trọng là bà xã bị say xe nhưng ngồi con này suốt 10 ngày nay hạ ghế xuống đúng vị trí là nằm êm thoải mái và k say nữa. Chắc hên thuê trúng chiếc xe chủ cũng cẩn thận, không bị mùi và bí bách.

Tập Lái
6/7/21
42
9
8
23
CX30 này chạy ngon mà, khung sườn của e m3 huyền thoại, gầm cao lội nước ok