Hạng B1
27/6/21
56
4
8
31
để em nói sơ sơ vài cái ăn tiền nhé: hệ thống phanh ABS/EBD/BA, hệ thống cân bằng điện tử, hệ thống kiểm soát lực kéo, hệ thống khởi hành ngang dốc, hệ thống cảnh báo phanh khẩn cấp… rồi nhiêu đó đủ ngon hơn đối thủ trong cùng phân khúc rồi

Tập Lái
3/6/21
23
1
3
33
mình mới nhận em nó được 1 tuần này, đi chuyến Sài Gòn ra Đà Lạt phải nói là ok .Vô lăng được trang bị hệ thống trợ lực lái điện. Khi đi phố vô lăng nhẹ, xoay trở dễ dàng khi di chuyển xe trong đường phố đông đúc của Đà Lạt những ngày cuối tuần

Tập Lái
28/7/21
23
5
3
33
Sau khi trải nghiệm con đời mới này em có nhận xét là khả năng cách âm được cải thiện đang kể, với mức giá + thêm ưu đãi trước bạ như này, chắc xin vợ hốt 1 em về

Tập Lái
18/9/21
16
5
3
28
Nên mua phiên bản nào ngon nhỉ???
Các trang bị của mazda 2 sedan và sport hatchback đều giống nhau ở các phiên bản, tuy nhiên riêng sport hatchback không có phiên bản 1.5AT, nên mazda 2 sport chỉ có tất cả 3 phiên bản thay vì 4 như sedan.

Hạng B1
8/5/21
99
11
18
38
Trong con này mảnh mai, dễ vỡ như thế nó có bền không nhỉ?
Mazda là thương hiệu xe Nhật. Theo người dùng đánh giá, các mẫu xe mazda nói chung và mazda 2 nói riêng đa phần đều bền bỉ, ổn định sau nhiều năm sử dụng. Chỉ cần người lái chăm bảo dưỡng định kỳ thì xe ít khi hỏng hóc lắm bác ạ

Hạng B1
8/7/21
55
15
8
25
Nếu chốt con này bây giờ có hàng sẵn không nhỉ, em muốn chạy về quê ăn tết các bác ạ