Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Re:[MBFC] Đăng ký tham gia sinh nhật OS 10 năm 15/12/2-12

khongcoxehoi nói:
Hic, lúa của em thì BTC đã giữ rồi, chỉ mong nhận được cái áo thôi. Còn bác T.ran có lấy đươc lúa hay không thì em không có tội gì hết đâu nha bác HT.

Chúc MBFC thi đấu tốt, có Cup đem về nha.

Dạ mợ đừng lo kẻo goánh cầu thua xiểng liểng thì mệt !

Khuya hôm qua, cha HT gọi chửi em té tát, sau đó 16 phút 42 giây ổng lại gọi chửi tiếp vì hình như trước đó chửi chưa hết lời...:D
Lý do vì ba cái tội CẤN và NỢ NẦN gì đó ạh !

Sáng ngủ dậy thấy tin nhắn, mở ra thấy HT nhắn: "xin lỗi bác, hôm qua em chửi...LỘN SỐ, ý em là chửi Cà Cháo :Dchứ hok phải bác nhoen... Có gì gặp ở BCR bồi hoàn 1triệu nhé...!"

Vậy nhờ mợ và bị chửi nhầm mà em được 1 chai, chắc share mợ 50 nhé?!:D
Còn Cà Cháo là ai thì em...chưa biết ợ :cool: ;) :D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Các bác ai đi được sớm thì cứ xuống sớm , 12h tụi em đã có mặt giải khát bằng dầu xanh , vịt nướng trước .

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
39
Xì Phố

T.ran nói:
khongcoxehoi nói:
Hic, lúa của em thì BTC đã giữ rồi, chỉ mong nhận được cái áo thôi. Còn bác T.ran có lấy đươc lúa hay không thì em không có tội gì hết đâu nha bác HT.

Chúc MBFC thi đấu tốt, có Cup đem về nha.

Dạ mợ đừng lo kẻo goánh cầu thua xiểng liểng thì mệt !

Khuya hôm qua, cha HT gọi chửi em té tát, sau đó 16 phút 42 giây ổng lại gọi chửi tiếp vì hình như trước đó chửi chưa hết lời...:D
Lý do vì ba cái tội CẤN và NỢ NẦN gì đó ạh !

Sáng ngủ dậy thấy tin nhắn, mở ra thấy HT nhắn: "xin lỗi bác, hôm qua em chửi...LỘN SỐ, ý em là chửi Cà Cháo :Dchứ hok phải bác nhoen... Có gì gặp ở BCR bồi hoàn 1triệu nhé...!"

Vậy nhờ mợ và bị chửi nhầm mà em được 1 chai, chắc share mợ 50 nhé?!:D
Còn Cà Cháo là ai thì em...chưa biết ợ :cool: ;) :D
Ai cơ....Iem cũng kg biết Cà Cháo là ai cả....:D:D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Ngày mai mọi người lên sớm để Chi Hội làm 1 giải thi ziczac nho nhỏ đê,cáp kèo luôn.

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
39
Xì Phố

KVL nói:
Ngày mai mọi người lên sớm để Chi Hội làm 1 giải thi ziczac nho nhỏ đê,cáp kèo luôn.
Bác KVL máu quá....Mai chúng ta cũng có show cầu lông mà....:D:D

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ Bác Cường kvl: Em dẫn đội OS Rider lên tham dự, nhờ Bác sắp xếp chỗ đậu Motor nhé, khoảng hơn chục con :) nếu đậu được ở chỗ bãi Cỏ mé gần khu thay đồ bơi là hay nhất :) tiện cho ae ngắm xe :) hoặc đậu sát đường vào Nhà Hàng :)
thứ 7 vừa rồi, Anh Nhật nhà Bác :) cũng sắp xếp cho chục chiếc đậu ở đó đấy :) Cảm ơn Bác nhiều!