Hạng C
26/11/10
718
4
18
35
Re:MBFC - Những tấm lòng nhân ái 2012

Các bác xem tình hình em đã báo cáo ở đầu trang rồi cho em xin ý kiến nhé. Nhất là tình hình khách sạn.

Em nghĩ mình nên lập quỹ cho chuyến đi. 1L=1tr, em bé nếu ngủ giường riêng thì chắc là 1N=500k tại vì khách sạn ko có phòng lớn. Tối đa chỉ 3 giường đơn thôi.

Sau chuyến đi còn dư ra bao nhiêu thì giao bác Bim giữ làm quỹ nhân ái của MBFC luôn. Em mở hàng quỹ nhân ái 2012 với chút lúa là 500k như em đã nói ợ. Bác Bim nhớ dùm em ngen. :D

Các bác chuyển khoản tiền quyết tâm cho bác SUp nhé. Sau đó em sẽ nhận quỹ để trả tiền khách sạn, tàu ghe, tắc ráng và ăn uống này nọ. Em xin nhờ bác SUp cập nhật tình hình chuyển khoảng nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
49

htnk 3L-1N kì này không khí đi náo nhiệt quá thật vui,gặp lại tòan gương mặt quen thuộc,2 bữa nữa htnk cũng đi "công tác" chung với bác bimauto rồi nếu muốn chuyển khỏan sớm thì cho em số tk không thì 1 tuần sau mới chuyển được

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

htnk nói:
htnk 3L-1N kì này không khí đi náo nhiệt quá thật vui,gặp lại tòan gương mặt quen thuộc,2 bữa nữa htnk cũng đi "công tác" chung với bác bimauto rồi nếu muốn chuyển khỏan sớm thì cho em số tk không thì 1 tuần sau mới chuyển được
" Sing -tác" hã mấy anh. hoho..... đi vui vẻ nghen.....

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
49

T.ran nói:
Buồn như con chuồn chuồn !!!
Em không đi được .
Có mợ Vic đi mà em ko đi thì buồn hơn :D, cái chân chưa khám ba mợ Vic được, hu hu !!!:confused:
"Đề nghị" bác Sup lập thớt mới mở quỹ từ thiện mới nhé ;). Em đăng ký dẫn đầu số 1 nhé !!!
sao vậy hôm rửa xe hứa rồi mà

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ lntnghia/Bimauto: vụ nhận gạch cho chuyến này để em bàn với kvl rồi thông báo các bác nhé.
@ T.ran: cố đu theo đi bác, thiếu thành viên tâm máu huyết :D như bác là mất vui roài. Còn vụ Quỹ Nhân Ái thì bác Bim vẫn là chủ xị chứ, bác ấy lĩnh ấn tiên phong mà, anh em ta cứ chuyển vào TK của bác ấy cho các chương trình sắp tới nha các bác.

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

SUp.com nói:
@ lntnghia/Bimauto: vụ nhận gạch cho chuyến này để em bàn với kvl rồi thông báo các bác nhé.
@ T.ran: cố đu theo đi bác, thiếu thành viên tâm máu huyết :D như bác là mất vui roài. Còn vụ Quỹ Nhân Ái thì bác Bim vẫn là chủ xị chứ, bác ấy lĩnh ấn tiên phong mà, anh em ta cứ chuyển vào TK của bác ấy cho các chương trình sắp tới nha các bác.
@a SUp: Em nghĩ ai nhận gạch cũng được nhưng tại em thấy anh là người đề xướng chuyến đi này nên em nhờ anh nhận giúp. Nếu a bận việc thì có thể em chuyển qua nhờ anh Cường nhận và cập nhật dùm.

@T.ran: Bây giờ còn sớm, em nghĩ bác sẽ sắp xếp được mà. Chuyến này đi anh em đông đủ mà thiếu bác thì buồn chết. Bác SUp vừa lái xe vừa pha sữa cho con mà còn đi được kìa. :D Ráng sắp xếp bác nha, em chờ tin vui của bác.

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
49

SUp.com nói:
UNG HỘ Ý KIẾN BÁC SUP, BIMAUTO ĐANG LÀM TỐT MÀ,ANH EM MÌNH CHỈ ĐƯA THÊM Ý KIẾN THÔI

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/7/10
638
0
16
37
HCM

có bác nào cho e ké xe ko. e cũng đăng ký luôn nè.

Hạng C
17/7/10
638
0
16
37
HCM

Hay bác HT HP cho mượn Triton làm xe hậu cần nhỉ haha.

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Em đi Úc về 14/1 nên không tham gia được. Chuyển quà hay tiền ở thớt nào nhỉ???