Hạng B2
27/5/11
399
457
63
Me previa qua roi

Em chấp các Bác đua trước 10 vòng! Em ko me đua xe đạp!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/1/14
116
38
28
zậy là xa hơn garage bác Dũng, Văn zồi, e cứ tưởng ở gần đi sửa xe cho phẻ!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
zậy là xa hơn garage bác Dũng, Văn zồi, e cứ tưởng ở gần đi sửa xe cho phẻ!

Hà hà! Xe có bệnh là phải vái tứ phương, đâu có tính xa gần được bác?!
Từ Hà Lội người ta còn đưa xe vào đây để điều trị, thì xá gì từ đây sang đấy . .. cách mấy cái đò ngang?!!:)

• Like
Reactions: hau75
Hạng B2
24/2/14
101
48
28
Hà hà! Xe có bệnh là phải vái tứ phương, đâu có tính xa gần được bác?!
Từ Hà Lội người ta còn đưa xe vào đây để điều trị, thì xá gì từ đây sang đấy . .. cách mấy cái đò ngang?!!:)
Bệnh nặng nghe đâu có BS giỏi thì cũng phải ráng lặn lội mà đi chứ , phải kg xedau heeeeeeeee

• Like
Reactions: Tam Bình
Tập Lái
14/5/10
23
5
3
43
tp Vũng Tàu
Minh co duoc 80 k co cuoi dc mot em previa ve ko vay ,nho cac anh cac chu trong hoi tu van giup dum em ,em me previa qua roi
chào bác, theo em nghĩ thì đã thích rồi thì kệ nó cứ quất tới đi bác, hư đến đâu sửa đến đó, chứ bác đợi đến bao giờ bác và gia đình mới tận hưởng được? em cũng mới lấy xe, và bắt đầu vừa đi vừa sửa từ đây, nhưng cảm nhận ban đầu là em nó mang lại cái sướng mà những xe khác cùng giá tiền chưa chắc mang lại được cho bác và gia đình. vài lời cảm nhận của em nếu có gì sai xót mong bác bỏ qua.

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
nghe bác Kylong nói nghe sướng quá , chắc em phải thế sổ đỏ nhà vào ngân hàng rồi quất luôn 1 em về vừa đi vừa sửa cho sướng mới được .:3dquaytay:

Hạng C
22/10/13
620
306
63
nghe bác Kylong nói nghe sướng quá , chắc em phải thế sổ đỏ nhà vào ngân hàng rồi quất luôn 1 em về vừa đi vừa sửa cho sướng mới được .:3dquaytay:
Như zầy mới khổ nè, tình yêu zới Bà Đầm ác chiến thặc.:3dtuongtu: